Tài liệu hệ thống khởi động xe camry 2.4 hoặc 3.0

B
Bình luận: 36Lượt xem: 13,538

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
tài liệu xe cam_ry cho bạn đây
thuộc 2 dang 5 file pdf và poinpoit

minh hoạ hình ảnh:

link dowload
http://www.mediafire.com/?dnhw1n2ufzt

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
bạn thử coi lại cái tài liệu coi nếu không được thì bác cứ bao tiếp em tìm tiếp nha
download (http://www.mediafire.com/?zqyzzzjvwnd)
Tai lieu noi ve he thong khoi dong dung tren xe Toyota
cau tao va nguyen tac hoat dong, cac phuong phap sua chua...
Tác giả: Toyota Việt Nam Nhà xuất bản: Toyota Việt Nam Loại: pdf (Tiếng Việt) Số trang: 23 Kích thước: 1.0 M

boy_an_xin

Tài xế O-H
cái này chỉ nói chung về xe toyota, mình đang cần tài liệu xe camry. Cái chính là sự khác biệt hệ thống khởi động của dòng xe này với các dòng khác.
Bạn thủ tìm giúp mình xem có tài liệu nào nói chi tiết về hệ thống khởi động camry ko !

cám ơn bạn nhiều nhé !!!

H

hoaiconganh

Khách
rat hay cai nay minh thay roi
nhung rat can cho ai do lam do an
minh xem lai thay cung thich
cam on dien dan

emut

Tài xế O-H
các anh ơi , giúp e làm đồ án vơi.!!
e cũng đang làm đồ án về hệ thống khởi động điện trên xe vois.A nào có tài lệu send cho e e thank nhiêu..!

k2_cdotoa

Tài xế O-H
anh nao co tai lieu ve hệ thống phun niên liệu điện tử efi l_jetronic gui cho em voi giup em lamm do an mon hoc duoc ko//?gui vao mail em nhe "em cam on nhieu"

xombathuc

Tài xế O-H
cac a oigiupevoi. e dang lam do an vemay khoi dong cua xe toyotaxe camry laoi nao cung duoc cac anh co tai lieu send cho e voi! e thanks cac anh nhieu nhieu hjhj

duongphuc131088

Tài xế O-H
các bạn ơi mình cũng đang rất cần tài liệu về đồ án khởi động. nhưng lướt web chỉ tìm được những tài liệu nói chung về hệ thống khởi động thôi. không đi sâu vào một hệ thống của một xe nào đó.
nếu ai có có thể poss lên cho anh em tham khảo được không. cảm ơn mọ người

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên