Solar 170w-3 thao tác đơn thì bình thường nhưng kết hợp với quay toa là bị lim máy

CHUNG HUU
Bình luận: 10Lượt xem: 1,316

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Chào các bác trên diễn đàn ,em đang chuẩn bị đi kiểm tra máy solar 170w-3 ,bệnh tình của em nó là : thao tác đơn thì bình thường nhưng cứ kết hợp với quay toa là bị lim máy ,vậy các bác có phương an nào tư vấn cho em với

hoangjimy

Tài xế O-H
Chào các bác trên diễn đàn ,em đang chuẩn bị đi kiểm tra máy solar 170w-3 ,bệnh tình của em nó là : thao tác đơn thì bình thường nhưng cứ kết hợp với quay toa là bị lim máy ,vậy các bác có phương an nào tư vấn cho em với
tot nhat bác đừng cho nó kết hợp, làm động tác đơn thui. Có thể lưu lượng chỉnh lớn quá ko

thach3210

Tài xế O-H
Bác thử kiểm tra lúc chỉ quay toa không thôi xem có bị lim không.nếu có thì kiểm tra con trựơt ngắn kéo rồi kiểm tra môtơ quay toa có thể gioăng kém nên lọt áp mở phanh nên gi phanh.còn nếu không bị thì thử kiểm tra các đừơng điều khiển xem thế nào.mà hỏi lái máy xem là tự nhiên bị hay có chọc ngoáy gi ko.
Chúc sớm tìm ra bệnh

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Dạ báo cáo các bác ,em đã đến máy kiểm tra và điều chỉnh thử và vẫn chưa được các bác ah ,sau ngày kiểm tra em đã đo được các thông số như sau : áp khiển được 40kg ,áp chính em đo được khi ép gầu là 500 kg ,cần arm là 270 kg ,có bác nào đã gặp qua trường hợp này tư vấn cho em với

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên