Số khung động cơ Isuzu Dmax

N
Bình luận: 1Lượt xem: 2,146

Nhoxsauciu

Tài xế O-H
tình hình là bọn em đang làm máy con isuzu dmax ls 3.0 2013 để hoàn thành khóa luận tốt nghiệp
nhưng hôm kiểm tra số khung và số máy em không có mặt,theo bạn em nói thì số khung và máy là 4JJ1 4JH1
em thấy ngạc nhiên vì 4JJ1
Sử dụng cho những xe D-Max sản xuất sau năm 2008.

Vị trí số máy bên phụ lái – phía dưới; sát phía đầu trâu. Số máy gồm 6 chữ số đóng chìm.(nghe hợp lý)
và lại còn 4JH1 lại Sử dụng cho những Model xe D-Max sản xuất trước năm 2008.
em thấy bất hợp lý nhưng máy đã ráp xong và lên máy,em không lên xưởng dc vì bận làm báo cáo nên em mong bác nào ghé qua bài viết này thì cho em chút ý kiến về động cơ hoặc chút tài liệu về dộng cơ này để em hoàn thành bài báo cáo,em xin cám ơn

hungnguyen012

Tài xế O-H
tình hình là bọn em đang làm máy con isuzu dmax ls 3.0 2013 để hoàn thành khóa luận tốt nghiệp
nhưng hôm kiểm tra số khung và số máy em không có mặt,theo bạn em nói thì số khung và máy là 4JJ1 4JH1
em thấy ngạc nhiên vì 4JJ1
Sử dụng cho những xe D-Max sản xuất sau năm 2008.

Vị trí số máy bên phụ lái – phía dưới; sát phía đầu trâu. Số máy gồm 6 chữ số đóng chìm.(nghe hợp lý)
và lại còn 4JH1 lại Sử dụng cho những Model xe D-Max sản xuất trước năm 2008.
em thấy bất hợp lý nhưng máy đã ráp xong và lên máy,em không lên xưởng dc vì bận làm báo cáo nên em mong bác nào ghé qua bài viết này thì cho em chút ý kiến về động cơ hoặc chút tài liệu về dộng cơ này để em hoàn thành bài báo cáo,em xin cám ơn
xe bác có cavet ko.dối chiếu xem có khớp ko.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên