Sk60-1 nâng cần lên bị ghì máy

H
Bình luận: 21Lượt xem: 2,650

hieuhang112

Tài xế O-H
Em có con kobe sk60-1. Có hiện tượng bị ghì máy sau khi lên cần khoản 3-5s ms trở về Bình thường. Kèm theo máy làm rất nóng. Khoản 2h là sôi nước. E thay quạt. Dây cua roa. Bơm nước. Roăng mặt máy rồi mà vẫn ko hết. Chắc chỉ còn lại bên thủy lực nữa. Nhờ các bác tư vấn giúp e với ah. Con này bơm chưa đụng vào luôn ạ.

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Em có con kobe sk60-1. Có hiện tượng bị ghì máy sau khi lên cần khoản 3-5s ms trở về Bình thường. Kèm theo máy làm rất nóng. Khoản 2h là sôi nước. E thay quạt. Dây cua roa. Bơm nước. Roăng mặt máy rồi mà vẫn ko hết. Chắc chỉ còn lại bên thủy lực nữa. Nhờ các bác tư vấn giúp e với ah. Con này bơm chưa đụng vào luôn ạ.
chỉ mình nâng cần bị ghì máy thôi ak cụ cụ ép tải kịch nâng cần hay nâng ít là ghì luôn .còn các thao tác khác như nào cụ đã đo áp suất bơm tổng chưa thông tin cụ đưa ra it quá nên không biết tư vấn giúp cụ như nào ,trước tiên cụ đo áp hai vế bơm tổng xem sau khi lên cần 1-2s có vế bơm nào dâng áp ko

hieuhang112

Tài xế O-H
chỉ mình nâng cần bị ghì máy thôi ak cụ cụ ép tải kịch nâng cần hay nâng ít là ghì luôn .còn các thao tác khác như nào cụ đã đo áp suất bơm tổng chưa thông tin cụ đưa ra it quá nên không biết tư vấn giúp cụ như nào ,trước tiên cụ đo áp hai vế bơm tổng xem sau khi lên cần 1-2s có vế bơm nào dâng áp ko
Nâng nhẹ đã bị ghì rồi. Các động tác khác thì Bình thường các bác ah.

Các động tác khác thì sao cụ
Các động tác kia Bình thường bác

nguyenthanhson79

Tài xế O-H
các cụ chủ máy thì lấy đâu ra các thông số cụ ơi

Nam5977

Tài xế O-H
Bác kt lược bên trong 3 cây thước phụ trên pp.
Bác Thosumi chém rất đẹp. Hãy nghe theo bác ấy. Rồi bạn sẽ ngạc nhiên mà xem.

Khi bị gì tải bạn đẩy nhẹ quay toa thì thế nào? Có hết ì không?

hieuhang112

Tài xế O-H
E tháo thanh thước phụ nâng cân ra thì nâng ko lim máy. Gắn vào lại lịm.hiện tại vẫn chưa khắc phục được. Làm tạm thôi. Thợ điện hoài mà ko xuống. Khổ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên