Pw 150es-6k không thay đổi được rùa thỏ.

quangthanh1311
Bình luận: 12Lượt xem: 1,510

quangthanh1311

Tài xế O-H
Các cụ giúp cháu với. tình trạng nó là khi bật khóa lên máy ở chế độ rùa, và khi chuyển sang thỏ thì vẫn bình thường và khi chuyển ngược lại máy không về được chế độ rùa. trên taplo vẫn báo chuyển chế độ. nhà cháu đã kiểm tra van điện , công tắc áp suất di chuyển, cảm biến áp cao, cảm biến tốc độ, dây dẫn ok. các cụ chém giúp cháu với.

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Các cụ giúp cháu với. tình trạng nó là khi bật khóa lên máy ở chế độ rùa, và khi chuyển sang thỏ thì vẫn bình thường và khi chuyển ngược lại máy không về được chế độ rùa. trên taplo vẫn báo chuyển chế độ. nhà cháu đã kiểm tra van điện , công tắc áp suất di chuyển, cảm biến áp cao, cảm biến tốc độ, dây dẫn ok. các cụ chém giúp cháu với.
vẫn chỉ là lỗi điện thôi cụ ah ,cụ cứ xử lí các đường tín hiệu phản hồi vào hộp là được thôi cụ ah

quangthanh1311

Tài xế O-H
cái cụ chưa kiểm tra là cục đeo:p
cục đeo là cục j hả bác. nhà chaú mới vào nghề

vẫn chỉ là lỗi điện thôi cụ ah ,cụ cứ xử lí các đường tín hiệu phản hồi vào hộp là được thôi cụ ah
nhà cháu kiểm soát hết r bác. bác có cách test nào hay không.

Xem dầu đã ra từ van điện chưa hay bị kẹt ti rồi
van điện ok ạ. chỉ thiếu mỗi điện xuống van thôi bác

vangiangauto

Tài xế O-H
chưa hieeurn ý bác lắm!
e hiểu là máy bác chạy một tốc độ khi bác thay đổi chế độ rùa thỏ trong khi bảng táp lô vẫn báo là thay đổi chế độ rùa thỏ.
và bác đo chưa có điện xuống role số rùa thỏ đúng k?

quangthanh1311

Tài xế O-H
chưa hieeurn ý bác lắm!
e hiểu là máy bác chạy một tốc độ khi bác thay đổi chế độ rùa thỏ trong khi bảng táp lô vẫn báo là thay đổi chế độ rùa thỏ.
và bác đo chưa có điện xuống role số rùa thỏ đúng k?
đúng r bác ạ.

Chủ thớt này ko thấy đáp trả về bệnh tình e này nhỉ.cụ ko cho các thông số cho đầy đủ thì a e mới chém được chứ.
nhà cháu nghĩ là lỗi điện, nhà chác kiểm tra cảm biến, các tín hiệu cần vào hộp, dây dẫn, van điện ok r ạ. cụ có cao kiến j chém giúp cháu vs ạ.

Xamxide

Tài xế O-H
Nếu mọi thứ vẫn tốt(lệnh điều khiển,dây dẫn,van).vậy thì hộp số có vấn đề rồi cụ.hạ em nó xuống thôi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên