piagio lx125 kéo ga không lên

tungvay
Bình luận: 8Lượt xem: 1,280

tungvay

Tài xế O-H
các cụ giúp em với em gạp một em vecba lx152 xe chạy được 10 000 km mới đề nổ thì chạy dất bốc nhưng được một lúc thì chỉ để được garanti không kéo ga lên được nhưng cứ tắt khóa dồi bật lên vài lần thì lại chạy được chừng 1 đến 2km sau đó lại kéo ga không được mong các cụ giúp với

tungvay

Tài xế O-H
vâng em nó đời kim phun cụ a.em mới khiểm tra béc phun va buri thoi,em đang nghi nghờ con cảm biến tp vì đế garanti dất ngọt nhưng chỉ cần kéo chút ga là máy lịm ngay. em chưa làm dòng vecpa bao giờ cả nên củng chưa biết phải bắt đầu từ đâu nửa có cụ nào có tài liệu về vecpa cho em xị với
[MERGETIME="1401205702"][/MERGETIME]
vâng em nó là đời kim phun cụ ạ.em mới thay buri và làm sạch kim phun thoi ,em đang dất nghi ngờ con cảm biến tp vì để garanti dất ngọt nhưng chỉ cần nhích nhẹ ga là lịm máy ngay nhưng vì chưa có đồ đẻ thử nên em chưa tháo với laj em chưa biết jif về dòng xe piagio cả nên củng đang hơi ngại cụ nào có kinh ngiệm hay tài liệu nào cho em xin với
[MERGETIME="1401205708"][/MERGETIME]
vâng em nó là đời kim phun cụ ạ.em mới thay buri và làm sạch kim phun thoi ,em đang dất nghi ngờ con cảm biến tp vì để garanti dất ngọt nhưng chỉ cần nhích nhẹ ga là lịm máy ngay nhưng vì chưa có đồ đẻ thử nên em chưa tháo với laj em chưa biết jif về dòng xe piagio cả nên củng đang hơi ngại cụ nào có kinh ngiệm hay tài liệu nào cho em xin với
[MERGETIME="1401205762"][/MERGETIME]
h

tungvay

Tài xế O-H
bơm chạy tốt cụ a .vì khi nó ban bệnh chỉ cần tắt và bật khóa vài lần thì lại chạy bình thường dược một lúc

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên