PHÁT QUÀ CUỐI NĂM 2015 - CHÀO ĐÓN 2016

xuandatam
Bình luận: 99Lượt xem: 7,427

dangcongbang1994

Tài xế O-H
Hihi. Trước hết em xin cảm ơn cụ đã tặng xăng cho nhà cháu.
Em muốn ng Việt mình sẽ có tinh thần chia sẽ hơn, chứ k phải mạnh ai nấy sống. Em hiện đang làm cho Toyota, em thấy ng Nhật tinh thần đoàn kết họ rất cao.
Dù Toy sinh sau đẻ muộn nhưng những thành công của nó nhờ ng Nhật thì rất to lớn.
Em mong sẽ có nhiều ng có tinh thần chia sẽ hơn, vì những thứ mình biết chỉ là hạt cát. còn thứ mình chưa biết là biển cả.
Mỗi nước có một nền văn hóa riêng .Riêng về người Nhật chúng ta phải học hỏi nhiều

enestobeer

Tài xế O-H
Hihi. Trước hết em xin cảm ơn cụ đã tặng xăng cho nhà cháu.
Em muốn ng Việt mình sẽ có tinh thần chia sẽ hơn, chứ k phải mạnh ai nấy sống. Em hiện đang làm cho Toyota, em thấy ng Nhật tinh thần đoàn kết họ rất cao.
Dù Toy sinh sau đẻ muộn nhưng những thành công của nó nhờ ng Nhật thì rất to lớn.
Em mong sẽ có nhiều ng có tinh thần chia sẽ hơn, vì những thứ mình biết chỉ là hạt cát. còn thứ mình chưa biết là biển cả.

Cám ơn cụ!
Hãy cho đi để nhận lại.
"Phong cách" của cụ thật tuyệt, rất Yomost !!!!!!!!!!
HAPPY NEW YEAR 2016 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

enestobeer

Tài xế O-H
Với bác này nhà cháu có nhá ý tặng 500 điểm vì nghĩa cử ,nếu bác không phật lòng thì cháu chuyển luôn .( Chờ tin bác )
Cụ beer có ủng hộ không ?

Cụ @mobilest có tinh thần thế thì quá tuyệt, nhà cháu ủng hộ hai tay hai chân tinh thần của cụ.
Năm mới nhà cháu chúc cụ: SỨC KHỎE - TRÍ TUỆ - VẠN SỰ NHƯ Ý!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên