Phần mềm tra phụ tùng tất cả dòng máy công trình Hitachi ( Hitachi EPC 9/2012)

hyundai
Bình luận: 32Lượt xem: 12,590

hyundai

Tài xế O-H
Hôm nay Đai tôi xin hầu các cụ phần mềm tra mã phụ tùng cực kì hữu ích cho tất cả model máy công trình của Hitachi . Thực sự có ích vô vàn cho công việc sửa chữa vì nó không đơn thuần là phần mềm tra phụ tùng . Công năng của nó các bậc tiền bối đều đã biết . với dung lượng giải nén 12.3GB . Phiên bản này đã tích hợp sẵn key chỉ việc tải về và sử dụng máy ảo chạy phà phà không cần phải cài đặt phức tạp

Trước khi tải về cần lưu ý như sau :

- Phần mềm chạy trên máy ảo tải về tại đây
- Phần mềm chỉ share trên Oto-hui ( không thương mại hóa hoặc đem sang các diễn đàn khác , giá của nó là 3000 usd)
- Không đủ điểm thì không xin bên dưới
- Hiểu nó là gì và sử dụng cho mục đích nào thì hãy tải về !
- Dung lượng 14 GB

---------------------------------------------------------

Hitachi 9/2012 Version : 09-2012
CD/DVD : 1 DVD
Language : EN
Type : PARTS CATALOG
Windows 7
Date : SEPTEMBER 2012
Hitachi (SEPTEMER 2012)
Parts catalog for Hitachi equipment

Equipment types covered by Hitachi HOP 9/2011

Hitachi Excavator: Mini Size
Hitachi Excavator: Medium Size
Hitachi Excavator: Large Size
Hitachi Crane
Hitachi LX
Hitachi Wheel Loader
Hitachi Road Roller
Hitachi Crawlar Carrier
Hitachi Tractor
Hitachi Foundation Machinery
Hitachi Crusher
Hitachi Dump Truck
Hitachi Excavator: Mini Size
Hitachi Excavator: Small Size
Hitachi Excavator: Medium Size
Hitachi Excavator: Large Size
Hitachi Excavator: Giant Size
Hitachi Excavator: JD
Hitachi Excavator: HCMI
Hitachi Excavator: HHE
Hitachi Excavator UPPER: AMS
Hitachi Excavator COMPLETE: AMS
Hitachi Wheel Loader: Mini Size
Hitachi Wheel Loader: Small Size
Hitachi Wheel Loader: Medium Size
Hitachi Wheel Loader: Large Size
Hitachi Wheel Loaden: JD
Hitachi Dozer
Hitachi Backhoe Loader
Hitachi Amphibious
Hitachi Foundation Machinery
Hitachi Crane
Hitachi Truck Crane: Medium Size
Hitachi Truck Crane: Large Size
Hitachi 3 PNT Foundation Machinery
Hitachi Dump Truck HTM
Hitachi Dump Truck BELL
Hitachi Carrier
Hitachi Road Roller
Hitachi Excavator: DH
Hitachi Excavator: DHSP
Hitachi (HSC) Hydraulic Crawler Crane
Hitachi (HSC) Hydraulic Track Crane
Hitachi (HSC) Mechanical Track Crane
Hitachi (HSC) Earth Drill
Hitachi (HSC) Pile Driver
Hitachi (HSC) Casing Driver
Hitachi (HSC) Other Foundation Machinery

baotrucbinh

Tài xế O-H
Ðề: Phần mềm tra phụ tùng tất cả dòng máy công trình Hitachi ( Hitachi EPC 9/2012)

Em mới được phân công quản lý phần máy xúc, cái này của anh đai hay quá, không biết kiếm điểm thế nào, huhu, anh đai chỉ giáo em zới!

suskunx

Tài xế O-H
l instial vm versiyon but not work hitachi hop it's want key? l upload wrong?
[MERGETIME="1405537301"][/MERGETIME]
is photo screen

Windows XP Professional EN-2014-07-16-21-43-42.png

[MERGETIME="1405537307"][/MERGETIME]
is photo screen
[MERGETIME="1405537313"][/MERGETIME]
is photo screenWindows XP Professional EN-2014-07-16-21-43-42.png

suskunx

Tài xế O-H
first l format my pc and instial hop vm versiyon then change date but now write illegal copy. l close network then again instial hitachi hop. The program say me illegal copy. l dont understan! how work hitachi hop

thaoha

Moderator
Em là thành viên mới. Cay bao giờ mởi đủ 2.000 lít xăng đây :(

tất cả những đóng góp xây dựng sẽ đc đền đáp thưa cụ.khi cụ có những bài viết hay và những bài trả lời thảo luận chất lượng thì ko cần đến 2000 ngàn điểm cũng sẽ có tài liệu này. anh em BQT sẽ hỗ trợ tất cả các thành viên tích cực ,nếu ai cũng lập nick mới là có thể lấy đc tài liệu thì còn gì là cái diễn đàn kỹ thuật nữa. mà chuyện để có điểm quá dễ tại sao ko làm đc ,để có những tài liệu up lên đây chia sẻ cá nhân các thành viên có tài liệu này đã mất tiền hoặc đổi chác vvv...mới có đc. mong tất cả các thành viên lưu tâm chuyện này và ko nên kêu đắt rẻ và mặc cả gì đối với tài liệu hiện có trên dd .vì cá nhân các cụ ko mất tiền để mua may chăng chỉ mất chút time mà thôi

nmc301290

Tài xế O-H
tất cả những đóng góp xây dựng sẽ đc đền đáp thưa cụ.khi cụ có những bài viết hay và những bài trả lời thảo luận chất lượng thì ko cần đến 2000 ngàn điểm cũng sẽ có tài liệu này. anh em BQT sẽ hỗ trợ tất cả các thành viên tích cực ,nếu ai cũng lập nick mới là có thể lấy đc tài liệu thì còn gì là cái diễn đàn kỹ thuật nữa. mà chuyện để có điểm quá dễ tại sao ko làm đc ,để có những tài liệu up lên đây chia sẻ cá nhân các thành viên có tài liệu này đã mất tiền hoặc đổi chác vvv...mới có đc. mong tất cả các thành viên lưu tâm chuyện này và ko nên kêu đắt rẻ và mặc cả gì đối với tài liệu hiện có trên dd .vì cá nhân các cụ ko mất tiền để mua may chăng chỉ mất chút time mà thôi
Ý em ko phải vấn đề đắt rẻ ... Bác nói vậy oan em quá. Còn vấn đề bài viết chất lượng, có tham gia diễn đàn hay ko thì tất nhiên nêu ko tham gia, ko quan tầm thì đã ko thế! Hihi! Tại em mới nên đang cố gắng bác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên