P0420 Catalyst System Effciency Below Threshold Bank 1

L
Bình luận: 4Lượt xem: 746

LouisBui

Tài xế O-H
Em có con Captiva báo lỗi P0420 Catalyst System Effciency Below Threshold Bank 1 ( Hiệu suất của hệ thống súc tác quá ngưỡng) có anh em nào gặp trường hợp như em chưa ạ cho em xin ý kiến với ạ nghĩ bầu xúc tác mà hỏi giá thì mắc quá.. anh em có cao kiến gì không ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em có con Captiva báo lỗi P0420 Catalyst System Effciency Below Threshold Bank 1 ( Hiệu suất của hệ thống súc tác quá ngưỡng) có anh em nào gặp trường hợp như em chưa ạ cho em xin ý kiến với ạ nghĩ bầu xúc tác mà hỏi giá thì mắc quá.. anh em có cao kiến gì không ạ
Bác mang xe đến xưởng khám đi. Khám trực tiếp còn vỡ mồm với mã lỗi này nữa là khám qua mạng

DenCaVang

Tài xế O-H
lỗi này lỗi này nó rộng liên qua đến nhiều thứ đó bác ạ : cảm biến ô xy, rò rỉ cổ xả - cổ nạp, kim phun bẩn tắc, bu zi kém, có thể bầu xúc tác bị lỗi...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên