Offline mừng chung kết EURO tại Thái Nguyên...

kia_service
Bình luận: 25Lượt xem: 4,080

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Ông Hiếu xạo quá ,cái thuyền xi măng lúc nào cũng "chòng chành..ứ ...chòng chành" lại chở thêm bà Kim nữa thì "ủm" lúc nào không biết.Có mỗi a Hiếu nhắc chị thôi ,chị Kim ạ.:103::103::103:

Đã update thông tin và bài hát "Huyền Thoại Hồ Núi Cốc " nhé ,mời các cụ vào thưởng thức ạ.
http://www.oto-hui.com/diendan/f502...-euro-tai-thai-nguyen-174103.html#post1792306

dynamic

Tài xế O-H
Mấy bác này tắm tiên hả?, hình này chắc đang chuẩn bị màn đấu súng dưới nước đậy!!!

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Chia vui cùng các cụ nhá, chả bù cho mấy cụ bên XMCT nhà em, buôn dưa lê qua điện thoại thì ngon lành cành đào vậy mà cứ giáp mặt là cãi nhau như chém chả.

dynamic

Tài xế O-H
Chia vui cùng các cụ nhá, chả bù cho mấy cụ bên XMCT nhà em, buôn dưa lê qua điện thoại thì ngon lành cành đào vậy mà cứ giáp mặt là cãi nhau như chém chả.
Các bác XMCT có phong cách rất đặc trưng, cãi nhau mới ra nhiều vấn đề chứ, hi vọng có dịp được giao lưu với các bác XMCT trong những lần off tới!

MyPower

Tài xế O-H
Cụ Đức post ảnh kiểu này lộ hết hàng của anh em rồi. Từ hôm cụ post ảnh đến giờ mấy công ty chuyên sản xuất đồ lót cứ gọi điện bảo em đi làm quảng cáo. Không biết bác Hiếu có bị gọi không? =))=))=)).

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên