[O-H] Tài liệu Sirius FI 2013 - Tiếng việt

dongluc_hueic
Bình luận: 24Lượt xem: 12,315

dongluc_hueic

Tài xế O-H
Các cụ chú ý : Vì lý do một số bạn khi tải về gặp một số sự cố nên tôi đã, chuyển file powerp thành file PDF thông dụng để các cụ tải về cho dễ xem nhé...
MỜI CÁC CỤ TẢI LẠI..

MONG CÁC CỤ ĐỪNG QUÊN ĐỔ XĂNG CHO CHỦ THỚT NHÉ..

XEM HƯỚNG DẪN DOWLOAD TAI ĐÂY:
http://www.oto-hui.com/diendan/f316...nload-tai-lieu-tren-trang-oto-hui-177556.html

;
;

Hưng Fi

Tài xế O-H
Tài liệu giới thiệu về xe hihi . Bạn có tài liệu sữa chữa không thích con này lắm lắm hihi không biết mạch điện nó như thế nào nhỉ chắc ngon lắm ta hihi . ngồi chờ sever manu thôi :5::5::5::5:

vuvinhcgh49

Tài xế O-H
Mà các bác em hỏi cái. em thấy xe các dòng sirius đều dùng hệ thống đáng lửa AC.CDI hoặc DC.CDI (cái này thì em biết) còn chiếc sirius RC fi này hệ thống đánh lửa TCI là sao vậy các bác?

svdongluc

Tài xế O-H
Cám ơn các bác , tài liệu khá hay. Thế bác nào có tài liệu về sirius RC không ạ. Em đang tìm hiểu về em nó. Mong các bác chỉ giúp với....:):):):)

daotaygacm

Đạo Mô Tô
bên này bác dongluc đòi 100 điểm,em bó tay rồi

Chào cụ, cụ là thành viên mới nên chắc có lẻ là hơi khó khăn tý thôi,,,học tập cũng vậy cụ ạ không thể ngày một mà thành tài được, đối với tôi thì trước đây là một vấn đề hơi lớn, nhưng bây giờ thì không là gì cả cụ ạ. Vì thơi gian và sự nhiệt tình đóng góp chia sẽ của tồi đã gầy dựng lên được số điểm đó ( tuy không lớn nhưng củng đủ để load những thứ gì mình thích)..
Cụ hãy cố gắng tôi đọc rất nhiều bài viết cua cụ, cụ viết rất hay một lần nửa xin được cám ơn cụ...
Mong rằng sự nhiệt tình ấy sẽ còn mãi mãi để anh em OH chúng ta sẽ có dịp trao đổi, học hỏi và chia sẽ những gì quý báu nhật..
Thân cám ơn cụ...CỜ MỜ . :d

sonhoangmtp

Tài xế O-H
Các cụ chú ý : Vì lý do một số bạn khi tải về gặp một số sự cố nên tôi đã, chuyển file powerp thành file PDF thông dụng để các cụ tải về cho dễ xem nhé...
MỜI CÁC CỤ TẢI LẠI..

MONG CÁC CỤ ĐỪNG QUÊN ĐỔ XĂNG CHO CHỦ THỚT NHÉ..

XEM HƯỚNG DẪN DOWLOAD TAI ĐÂY:
http://www.oto-hui.com/diendan/f316...nload-tai-lieu-tren-trang-oto-hui-177556.html

;
;
tải về tốn xăng rồi mà chả xem được bực cả mình.rõ chán

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên