[O-H] Chúc mừng cụ Namtv chuẩn bị kí kết " HỢP ĐỒNG BÁN THÂN XÁC".

KingLove
Bình luận: 10Lượt xem: 1,799

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Hình ảnh của đại gia ( công tử đất Quảng ) trước khi rước hổ về dinh :

Sự kiện đầu tiên của diễn đàn trong năm mới 2013.
Kế bước đàn anh minhduc1208 . Cụ Namtv đã chính thức có quyết định kí hợp đồng "Bán thân xác " và làm lễ " Hạ Chày" ( theo lời cụ sir) tại quê nhà.

Đôi uyên ương : Văn Nam + Trúc Mai

Xin thay mặt toàn thể anh em O-H . Chúc đôi vợ chồng cụ Namtv "đầu bạc răng long " , " trăm năm hạnh phúc ".

Chúc riêng cụ Namtv sẽ ko bị vợ than phiền : " Suốt ngày Ô với chẳng Hát ".

Thân!!!

checkcar

Tài xế O-H
hahaha cụ namtv nâu nay chả thấy lên chém gió chắc tại lý do này đây :)) kế theo cụ chắc là mr.đàm. hehhe. cụ tổ chức hôn lễ ở quảng trị nhớ mời em nhé

OS

Đời là bể khổ!
Chúc cụ và mợ trăm năm hạnh phúc nhé, mà nhỡ có sống lâu hơn 100 năm thì cũng hạnh phúc luôn nhé! :)):)):)):)):))

minhduc1208

Tài xế O-H
em chúc cụ tò vò trăm năm hạnh phúc nhé.cụ lại đi theo em làm gì như chim vào lồng tù túng lắm cụ tò vò ơi.mà sao chưa thấy cụ tò vò mời nhỉ các cụ ơi

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Cái này mà gọi là: " HỢP ĐỒNG BÁN THÂN XÁC" à. Phải nói là chuẩn bị bị "Két Án Chung Thân" :))
Giải thích: 2 đứa mà không "Chung Thân", lấy cái gì để "Đẻ" :))

buidinhduong

Tài xế O-H
em xin trích lại câu nói của TS. Lê Thẩm Dương trong clip giảng về kinh doanh thế này " mỗi khi tôi nhìn thấy thằng đàn ông nào tươi cười hớn hở khi ôm chặt cô dâu tôi lại thấy thương nó vô cùng, vì tôi đã từng như nó =)) "

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Chúc mừng tò vò nhé,chúc em hạnh phúc,thật hạnh phúc,Trăm năm hạnh phúc nhé

thaoha

Moderator
xin chúc mừng nam tò vò.nhớ cưới xong.làm ở mô thì đưa vợ đi theo đó nha.ko là liên quân nó hốt mất đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên