[O-H] Cẩm nang sửa chữa CAMRY 2012 động cơ 1AZ-FE, 2AR-FE (TIẾNG VIỆT)

binhoto92
Bình luận: 21Lượt xem: 9,179

binhoto92

Tài xế O-H
Đây là cẩm nang tiếng việt anh em cần thì dow về dùng nhé. tài liệu 130 mb. cài thêm SVG và dùng IE để trình duyệt

hornet599

Tài xế O-H
Ðề: Cẩm nang sửa chữa CAMRY 2012 động cơ 1AZ-FE, 2AR-FE (TIẾNG VIỆT)

Ít ra thì cũng phải cho anh em tham khảo tí thông tin như là vài tấm hình minh họa,
tài liệu dài bao nhiêu trang,
dung lượng để tải về là bao nhiêu MB?
tập tin dạng pdf ; ppt hay .doc?
Những 500 điểm chứ đâu có ít...

binhoto92

Tài xế O-H

Ít ra thì cũng phải cho anh em tham khảo tí thông tin như là vài tấm hình minh họa,

Mong cụ thông cảm là em vẩn chưa bết úp ảnh lên đây. Em sẽ cố gắng có hình ảnh đầy đủ ở những lần sau ạ.
Còn về cẩm nang này thì giống hệt các cẩm nang mà cụ LDK đưa lên. Đều phải chạy trên IE .

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng

Đây là cẩm nang tiếng việt anh em cần thì dow về dùng nhé. Thấy hay cho em xin tí xăng nhá :D:D:D
Chú Bình kiểm tra lại nhé. 126.3 MB mà anh load chưa tới 5s nửa. Giải nén bị thế này:

Kiểm tra lại chỉ được 3.5 MB. Thử load lại vài lần toàn bị thế cả. Trước giờ chưa bao giờ bị.

dungtt

Tài xế O-H

Chú Bình kiểm tra lại nhé. 126.3 MB mà anh load chưa tới 5s nửa. Giải nén bị thế này:

Kiểm tra lại chỉ được 3.5 MB. Thử load lại vài lần toàn bị thế cả. Trước giờ chưa bao giờ bị.

link hoàn toàn bình thường. đã check

dungtt

Tài xế O-H

đã thêm hình ảnh, đây là tài liệu đào tạo toàn cầu của toyota, dung lượng 130 mb cụ nhé

murano237

Tài xế O-H

Nói chung đây là bác đi câu điểm thì phải. Bộ sửa chữa này của Toyota nó phải đầy đủ cơ. E thấy down về chỉ có màn hình chính chứ tài liệu thưa thớt lắm. Vì bọn Toyota nó có cung cấp đâu
:35:

binhoto92

Tài xế O-H

Nói chung đây là bác đi câu điểm thì phải. Bộ sửa chữa này của Toyota nó phải đầy đủ cơ. E thấy down về chỉ có màn hình chính chứ tài liệu thưa thớt lắm. Vì bọn Toyota nó có cung cấp đâu
Cụ down tài liệu nào mà toàn màng hình ạ?. còn bộ cẩm nang này rất đầy đủ ạ, cụ down về giải nén và vào mục index tất cả dữ liệu nằm hết trong đó ạ. Cụ hãy dùng trình duyệt IE bản 5.5 hay mới hơn và cài SVG nữa mới dùng dc ạ.

dungtt

Tài xế O-H

Chán,giup đõ anh em đi nào

yêu cầu 2 cụ không spam vô nghĩa như vậy nữa nhé, hãy cố gắng bằng những bài viết có ích của mình ( cảnh cáo lần 1)

9e4l57ul

Tài xế O-H

Ban binhoto92 cho mình hỏi minh download cái này về mở thi không có ngày sản xuất và mình cũng không vào phần chuẩn đoán được bạn giúp mình xíu nha ??

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên