Nơi bán bu lon Mặt máy ( quy lát)

H
Bình luận: 5Lượt xem: 801

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Cụ hỏi vậy thì ai mà chỉ được, cụ phải nói của máy gì và cụ ở khu vực nào, em không biết cụ ở đâu em chỉ cụ 2 địa điểm tề lỗ và ngã tư trung chánh đi vào trên quốc lộ 22

theanh_79

Tài xế O-H
Theo kinh nghiệm"chinh chiến"của tôi thì bạn lên ĐêLa Thành (khúc Giảng Võ & Khâm Thiên)đặc biệt quanh khu vực giao cắt đường Hào Nam.Ở đây bán các loại ốc nhái(cũ& mới)theo kiểu bán lẻ kiểu bạn lựa 1mớ đúng loại của mình.Nhặt lựa 1 mớ rồi tính tiền (là cách minh hay sử dụng)Còn phố Thuốc Bắc cũng có những sạp "chuyên"ốc nhái tuy nhiên không mặn mà lắm với khách lẻ.
Ngoài ra trong khu vực "chợ Giời" Hoà Bình hay phố Hàng Cháo cũng có.Tuy nhiên có nơi chuyên bán sỉ (số lượng)nên aem thợ thuyền ít khi ghé đây.
*** Lưu ý : Tốt nhất là bạn lấy thông tin chuẩn xác,thông số,kích thước chi tiết rõ ràng để dễ dàng hơn trong việc lựa chọn.
VD bulong 8 ren 1,25 dài 30 đầu lục giác 12 nổi hay chìm.Kim loại sắt hay thép không gỉ (inox...)Nếu có thể mang mẫu theo là ok nhất.
Ốc nhái chất liệu inox thì tôi ghé chợ Giời
++ Vấn đề giá cả mình không để trong mục lưu ý.Bởi nguyên nhân chính là được việc ko tốn công sức thời gian là chính.Cho nên có thể mua bị đắt hơn chút ít, trong khả năng có thể bỏ qua

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên