Nhờ mọi người chỉ cách tháo bơm trợ lực lái ( trợ lực dầu) Honda civic 2009 1.8

N
Bình luận: 27Lượt xem: 2,535

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Chẳng lo đâu, có phải bác tài nào cũng vậy đâu, việc sửa xe thì nghỉ đơn giản vậy thôi, chứ làm mới biết được khó dễ, nếu sau này tôi có xe mà không làm nghề nữa tôi cũng đem ra thợ, vừa sạch người mà thời gian đấy tôi đi làm việc khác kiếm tiền để sửa xe

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em thấy các bác tài bây giờ giỏi quá rồi, bao năm ăn học, sống cùng xăng dầu ko bằng các bác ấy lên in tơ nét ... Thấy diễn đàn a e thợ chúng ta dạo này nhiều bác tài vào quá nhỉ, e nghĩ lên lập một khu riêng cho các bác ấy tham khảo.
Cái này nó là vấn nạn rồi, nó có nhiều nguyên nhân, và từ nhiều phía. Nhưng tôi thấy, lỗi chính là tại anh em mình thôi.
Tuy nhiên, tôi lại thấy nó có cái hay. Cứ chỉ cho họ làm, khi nào hỏng thì ta cứ xuống đao thôi, lấy giá cao vì phải giải quyết hậu quả. Cái khó là, anh em có dám làm thế hay không thôi. Hèn là thiệt thân

tienckdl1bkhn

Tài xế O-H
Em thấy các bác tài trang bị kiến thức thì cũng tốt. Tiện cho họ khi sử dụng. Còn chúng ta làm thợ thì cứ hỏng là ta sửa thôi. Vì anh em đều biết, khi không hiểu, hoặc hiểu mà làm không làm đủ nhiều hư hỏng là chuyện thường tình. Nhiều thầy bảo nghề nó bạc thì ta lại luồn lách tìm cách cho nó ra bạc thôi. Nhiều khi nghĩ nó chán nhưng mà nó cũng vui.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên