nhà nhỏ của 2 chân za` 4 bánh!

0
Bình luận: 17Lượt xem: 2,150

0110

Tài xế O-H
em co chút ý kiến các bác ơi!
wed mình nên làm 1 mục để ae pót bài về đời tư lên cho zui,chó,mèo,cây cỏ,gái..hjhj chứ học mãi cũng đau dầu lắm!
thêm 1 mục nhỏ trong mục đó để viết nhật ký và tâm sự của riêng mỗi ng nựanhuw em đây này,thĩ sửa xe lắm nhưng ko có điều kiện,hôm cứ đi qua gara hay wa'n sửa xe hon da nào là nhìn xem ng ta có tháo j ko để xem 1 tí!
bùn lắm các bác a`~~

pemeooho

<font color="red">ĐỘC THÂN XÌ TEEN</font>
tem, mèo ủng hộ 0110 hai tay, có ý kiến nì lâu oy mừ mỗi lần gọi a kdl lại hem trả lời, nhu zi dd sẽ còn là nơi chia sẻ nữa

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
wed mình nên làm 1 mục để ae pót bài về đời tư lên cho zui,chó,mèo,cây cỏ,gái..hjhj chứ học mãi cũng đau dầu lắm!
thêm 1 mục nhỏ trong mục đó để viết nhật ký và tâm sự của riêng mỗi ng nựanhuw em đây này,thĩ sửa xe lắm nhưng ko có điều kiện,hôm cứ đi qua gara hay wa'n sửa xe hon da nào là nhìn xem ng ta có tháo j ko để xem 1 tí!
bùn lắm các bác a`~~
CẢM ƠN BÁC ! CÁI NÀY EM ĐÃ TẠO RỒI NGOÀI MỤC GIAO LƯU VÀ CHIA SẺ CÒN CÓ MỤC NÀY CỦNG COI NHƯ LÀ Ý CỦA BÁC!

CẢM ƠN MONG BÁC SẼ LÀM QUẢN LÝ LUÔN CÁI MỤC NÀY THÌ HAY QUÁ

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Wed mình nên làm 1 mục để ae pót bài về đời tư lên cho zui,chó,mèo,cây cỏ,gái..hjhj chứ học mãi cũng đau dầu lắm!
Thêm 1 mục nhỏ trong mục đó để viết nhật ký và tâm sự của riêng mỗi ng nựanhuw em đây này,thĩ sửa xe lắm nhưng ko có điều kiện,hôm cứ đi qua gara hay wa'n sửa xe hon da nào là nhìn xem ng ta có tháo j ko để xem 1 tí!
Bùn lắm các bác a`~~
đã tạo bạn xem lại trong diễn đàn nha mục hui-rider

pemeooho

<font color="red">ĐỘC THÂN XÌ TEEN</font>
à a kdl, bên box nhạc chia lại dc hem a, mèo thấy hơi tùm lum, vd như là nhạc VN, nhạc Hàn, Nhạc phim, thêm mục tin tức âm nhạc nữa cho mọi người đọc tin dc hem a, hehhe, thanks a nhìu

0110

Tài xế O-H
èo các bác nói quá cho em rùi!
em ham xe nên mới vào diễn đàn góp vui và học hỏi thôi,giờ em đang làm việc khác ùi,1ngay cày 12 tiếng mệt oài lun,em ko kham nồi việc quản lí đâu vì em gà cntt lắm!,cảm ơn các bác!à từ hôm tìm dc diễn đàn em thấy sướng lắm! toàn những cái hay,em bỏ luôn điện tử để vào đây đọc tài liêu.à em có 1 cuốn giáo trình động cơ oto của trường cao đẳng công nghiệp thanh hóa ''lưu hành nội bô'' nhưng ko bit làm cack nào để pót lên ca?

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
èo các bác nói quá cho em rùi!
em ham xe nên mới vào diễn đàn góp vui và học hỏi thôi,giờ em đang làm việc khác ùi,1ngay cày 12 tiếng mệt oài lun,em ko kham nồi việc quản lí đâu vì em gà cntt lắm!,cảm ơn các bác!à từ hôm tìm dc diễn đàn em thấy sướng lắm! toàn những cái hay,em bỏ luôn điện tử để vào đây đọc tài liêu.à em có 1 cuốn giáo trình động cơ oto của trường cao đẳng công nghiệp thanh hóa ''lưu hành nội bô'' nhưng ko bit làm cack nào để pót lên ca?
mong bác chia sẻ cho anh em để anh em mở mang . xin bác nói rõ là tài liệu dạng duội gì pdf hay word hay là khác để em có thể hướng dẫn bác đưa lên! cảm ơn bác!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên