Nghề sửa ô tô của người Việt tại Little Saigon - Mỹ

Phóng Viên Ô Hát
Bình luận: 21Lượt xem: 7,239
Nghề sửa ô tô của người Việt tại Little Saigon - Mỹ.jpg

Nghề sửa xe hơi của người Việt ở Mỹ có thể đã hiện hữu từ trước khi có cái tên Little Saigon. Tuy số ít người đến với nghề cực khổ này, nhưng đa số người Việt Nam trong lĩnh vực sửa chữa xe auto đều thành công trong cuộc sống hội nhập.

Để tìm hiểu hơn về ngành - nghề này ở nước Mỹ xa xôi mời các cụ xem phóng sự bên dưới nhé

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Nghề sửa xe hơi của người Việt ở Mỹ có thể đã hiện hữu từ trước khi có cái tên Little Saigon. Tuy số ít người đến với nghề cực khổ này, nhưng đa số người Việt Nam trong lĩnh vực sửa chữa xe auto đều thành công trong cuộc sống hội nhập.

Để tìm hiểu hơn về ngành - nghề này ở nước Mỹ xa xôi mời các cụ xem phóng sự bên dưới nhé

vất vả khổ sở để hái trái ngọt.hi vọng các cụ xa quê hương có cuộc sống vui vẻ.

hungnguyen012

Tài xế O-H

mở dc gara ở vn dã khó rồi
các bác ấy mở gara ở mỹ lun .dáng khâm phục .ko biết khi nào mình mới ....

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ý bác là muốn như vậy chứ gì,ở vn tầm 1 tỉ là mở đươc gara rồi.nhưng phải xem tay nghề với cái tinh của bác trong việc quản lý nữa
Có vẻ 1 tỷ với bác là khá nhẹ nhàng đây. Nói vậy, tuy vốn là rất quan trọng, nhưng con người mới là điều quan trọng nhất đầu tiên phải xử lý

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên