Muốn có nhiều xăng để tải tài liệu phải làm thế nào?

L
Bình luận: 17Lượt xem: 2,517

hocviec.oto

Tài xế O-H
Có bác nào bán acc nhiều xăng ko, đi làm cả ngày thời gian đâu mà lên diễn đàn
Ai cũng như bác thì lấy đâu ra tài liệu cho bác tải.
Anh em làm nghề với nhau, chia sẻ kinh nghiệm và tài liệu để giúp nhau làm việc. Nhưng mà mình nhận 1 thì cũng phải cho đi 1, đó là quy luật.
Người bỏ công, bỏ thời gian, sức lực lên đây viết bài vì điều gì? Vì tinh thần muốn chia sẻ để được nhận lại nhiều hơn đó bác.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Ai cũng như bác thì lấy đâu ra tài liệu cho bác tải.
Anh em làm nghề với nhau, chia sẻ kinh nghiệm và tài liệu để giúp nhau làm việc. Nhưng mà mình nhận 1 thì cũng phải cho đi 1, đó là quy luật.
Người bỏ công, bỏ thời gian, sức lực lên đây viết bài vì điều gì? Vì tinh thần muốn chia sẻ để được nhận lại nhiều hơn đó bác.
Bác ấy thích người khác dâng hiến cho mình mà không có lý do gì cả

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Cụ thông cảm, để tạo sự công bằng giữa các thành viên, mọi người không mua bán xăng hay tài khoản trên diễn đàn nhé. Nội quy diễn đàn đã nêu rõ!
Trân trọng và mong cụ bớt chút thời gian lên hoạt động, chia sẻ kinh nghiệm cùng anh em xây dựng diễn đàn phát triển hơn.

tomtran

Tài xế O-H
Tuy nghe hơi thực dụng, nhưng cũng là một ý kiến hay. Nếu admin có giải pháp cho members mua điểm, đây cũng là một giải pháp kinh tế giúp duy trì việc bảo trì bảo dưỡng server (IT) diễn đàn, cũng giống như việc cho đăng quảng cáo thu tiền.
Mình cũng chỉ nêu ra 1 ý kiến, xin đừng ném đá mạnh tay. Cám ơn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên