Mừng ít lo nhìu!

S
Bình luận: 4Lượt xem: 1,704

samson_auto

Tài xế O-H
Từ khi diễn đàn thành lập m cũng hay ghé thăm và m cũng có vài nhận định thế này: VUI vì diễn đàn lớn mạnh rất nhanh, BÙN vì mọi người vào đa số là để xin, rồi tìm tài liệu. ko thấy bài viết nào ra hồn, khi đưa ra một chủ đề về kỹ thuật để xin ý kiến, cùng nhau trao đổi thì chẳng ai ngó ngàng gì! m có hày ghé qua diễn đàn này:http://otofun.net/. khi có ai đưa ra một vấn đề gì thì các thành viên bàn luận rất sôi nổi, và có rất nhìu điều đáng học hỏi.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Từ khi diễn đàn thành lập m cũng hay ghé thăm và m cũng có vài nhận định thế này: VUI vì diễn đàn lớn mạnh rất nhanh, BÙN vì mọi người vào đa số là để xin, rồi tìm tài liệu. ko thấy bài viết nào ra hồn, khi đưa ra một chủ đề về kỹ thuật để xin ý kiến, cùng nhau trao đổi thì chẳng ai ngó ngàng gì! m có hày ghé qua diễn đàn này:http://otofun.net/. khi có ai đưa ra một vấn đề gì thì các thành viên bàn luận rất sôi nổi, và có rất nhìu điều đáng học hỏi.
nếu như tất cả mọi nguời đều có cùng suy nghĩ như bạn thì chẳng mấy chốc diễn đàn ta lớn mạnh cảm ơn sự góp ý chân thành của bạn!

ot2

Tài xế O-H
vâng, e cũng có chung suy nghĩ với bác Sầm Sơn. Vì thế sắp tới chúng e sẽ ngồi lại bàn bạc định hướng lại diễn đàn

lesihanh

Tài xế O-H
Xin lỗi nhưng tôi không đồng tình với cách nói của bạn Samson_auto và của bác oto2 cũng như bác khoadongluc. vì sao lai không đống tình àh. rất đơn giản vì đây là diễn đàn của khoa động lực nó không chỉ là nơi để bàn luận sôi nỗi một vấn đề gì đó (theo suy nghĩ của bạn). ngoài việc nói chuyện xã giao, tôi nghĩ nó phải mang lại một lợi ích gì đó cho các thành viên. và việc trao đổi bài vở, tiểu luận.... (tài liệu nói chung) là một trong các lợi ích đó. Bạn buồn vì khi bạn nói không ai nghe (trich dẫn: "khi đưa ra một chủ đề về kỹ thuật để xin ý kiến, cùng nhau trao đổi thì chẳng ai ngó ngàng gì!") tôi hiểu được điều đó . Nhưng bạn hãy nghĩ lại xem bạn đã tham gia tranh luận dc bao nhiêu lần ở các bài của thành viên khác và bạn đã tham gia được bao nhiêu bài gọi là ra hồn ... ( theo cách nói của bạn)!!!. Tôi không có ý xúc phạm bạn nhưng mong bạn nên chú ý xem lại mình trước khi chỉ trích người khác.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên