Morning 2014 hư quạt làm mát

Dgiahuy82
Bình luận: 14Lượt xem: 1,854

Dgiahuy82

Tài xế O-H
E tên Trung
Tình hình là ntn ạ , em đang là học sinh môn Điện , được thầy giáo quý nên cho bài toán đầu tay . E thấy đau đầu nên cần các cụ đi trước , dàu kinh nghiệm xin chỉ giáo thằng đệ ạ
Em xin vào đề luôn " xe em đang thực hành là morning 2014 của anh Hải nhà ta , khi quạt làm mát không chạy thì xi nhan cả 2 bên đều dùng bình thường . Nhưng khi quạt làm mát bắt đầu chạy thì bị âm 1 bên đèn xi nhan + âm 1 bên đèn gầm . Và đến khi cứ quạt không chạy thì lại trở về bt như trước "
E rất mong các cụ chỉ giáo cho thằng đệ ạ . Em xin cảm ơn .

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
E tên Trung
Tình hình là ntn ạ , em đang là học sinh môn Điện , được thầy giáo quý nên cho bài toán đầu tay . E thấy đau đầu nên cần các cụ đi trước , dàu kinh nghiệm xin chỉ giáo thằng đệ ạ
Em xin vào đề luôn " xe em đang thực hành là morning 2014 của anh Hải nhà ta , khi quạt làm mát không chạy thì xi nhan cả 2 bên đều dùng bình thường . Nhưng khi quạt làm mát bắt đầu chạy thì bị âm 1 bên đèn xi nhan + âm 1 bên đèn gầm . Và đến khi cứ quạt không chạy thì lại trở về bt như trước "
E rất mong các cụ chỉ giáo cho thằng đệ ạ . Em xin cảm ơn .
- Không hiểu bị âm là thế nào?? Bác dùng từ cao siêu quá, khó theo dõi, viết kiểu mô tả cho dễ đi
- Mà sao không hỏi giáo viên nhể, lại lên đây hỏi

Dgiahuy82

Tài xế O-H
Giáo viên chỗ em toàn thợ ạ .. em hỏi người ta sẽ không chỉ giáo . Chỉ vì miếng cơm ... nên em đành nên đây hỏi các sư huynh ạ . Nếu các sư huynh ko giúp .. em vẫn mỉm cười ạ.

dongvac

Tài xế O-H
Giờ bác kiểm tra mát của quạt rồi của đèn đi xem kết quả thế nào rồi mới biết nguyên nhân. Làm điện quan trọng là đo và đếm.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên