Mọi người cho em xin ít kinh nghiệm học sửa chữa ECU

tuanlee
Bình luận: 29Lượt xem: 2,835

tuanlee

Tài xế O-H
Em đang đi làm bên honda , buổi tối em muốn đi học thêm sữa hộp ở ngoài HN mà k biết ở đâu để học ,
Có ai biết ở đâu có lớp học hay có ai thiếu phụ cho em theo học để biết đc k ạ ?
Em chỉ muốn đi theo để học vào buổi đêm rảnh rỗi , nếu ai cho em theo học thì mừng quá ạ
Em chân thành cám ơn ạ .....................

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em đang đi làm bên honda , buổi tối em muốn đi học thêm sữa hộp ở ngoài HN mà k biết ở đâu để học ,
Có ai biết ở đâu có lớp học hay có ai thiếu phụ cho em theo học để biết đc k ạ ?
Em chỉ muốn đi theo để học vào buổi đêm rảnh rỗi , nếu ai cho em theo học thì mừng quá ạ
Em chân thành cám ơn ạ .....................
Bác làm nghề bao lâu rồi ạ??

hocnghe

Tài xế O-H
Bác đã làm được những gì rồi??
em làm xe được 18 năm rồi mà vẫn kém mảng này.
đại ca giúp em nâng cao món này với.
thật sự em không được đào tạo nhiều chỉ biết điện tử cơ bản và dò mạch đài casset.
em thật tâm mong muốn sửa được ecu chuyên sâu.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em làm xe được 18 năm rồi mà vẫn kém mảng này.
đại ca giúp em nâng cao món này với.
thật sự em không được đào tạo nhiều chỉ biết điện tử cơ bản và dò mạch đài casset.
em thật tâm mong muốn sửa được ecu chuyên sâu.
Bác thì cứ khéo trêu tôi. Bác lừng lẫy 1 thời OH ngày xưa, bao lâu nay ở ẩn. ECU thì khó lắm, nhưng bác thạo điện tử cơ bản, sửa được cat sét thì vững phết đấy, chỉ cần cập nhật nữa là ngon. Tôi còn chưa đạt tầm như bác, dù biết những điều cần phải có, nhưng độ ngu lớn, lại không có căn bản về điện tử nên ECU cũng là 1 ước mơ thôi
Mừng bác tái xuất !

kiennb

Tài xế O-H
Cái này bác phải đi học khóa học điện tử rồi ! nhưng hộp nó liên quan đến nhiều linh kiện trên xe nữa theo em bác nên học tổng quan hình dung xem nó như thế nào đã

tuanlee

Tài xế O-H
Bác thì cứ khéo trêu tôi. Bác lừng lẫy 1 thời OH ngày xưa, bao lâu nay ở ẩn. ECU thì khó lắm, nhưng bác thạo điện tử cơ bản, sửa được cat sét thì vững phết đấy, chỉ cần cập nhật nữa là ngon. Tôi còn chưa đạt tầm như bác, dù biết những điều cần phải có, nhưng độ ngu lớn, lại không có căn bản về điện tử nên ECU cũng là 1 ước mơ thôi
Mừng bác tái xuất !
em muốn học hỏi thêm k biết bác có tài liệu căn bản k , có cho em xin để học với ạ

hoang97

Tài xế O-H
e thấy mấy cơ sở trong miền nam dạy cũng tốt lắm ạ mà ngại cái là hơi xa , còn ngoài bắc thì e chưa rõ, nếu bác nào biết giới thiệu , chia sẻ cho chúng e với ạ , cảm ơn các bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên