Mới làm hơi lại thì bị hơi ra lỗ thở

H
Bình luận: 13Lượt xem: 1,547

hieuhang112

Tài xế O-H
Tình hình mình mới làm máy lại. Nổ rodai thì thấy hơi ra lỗ thở ngang ngang với ông pô.ra không kịp nó trào ra cả đường thăm nhớt
Mới thay bạc. Xi lanh .động cơ của mình là 4jb1. Ông thợ mua xi lanh thấy nó dài hơn xi lanh củ 4mm. Hỏi thì ông nói ko dư là vẫn được.nhờ các bác giúp với ạ
Video e ghi lại

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tình hình mình mới làm máy lại. Nổ rodai thì thấy hơi ra lỗ thở ngang ngang với ông pô.ra không kịp nó trào ra cả đường thăm nhớt
Mới thay bạc. Xi lanh .động cơ của mình là 4jb1. Ông thợ mua xi lanh thấy nó dài hơn xi lanh củ 4mm. Hỏi thì ông nói ko dư là vẫn được.nhờ các bác giúp với ạ
Video e ghi lại

Không hiểu bác nói gì, vừa dư lại vừa không dư... chả hiểu

Công Tý

Tài xế O-H
Video e ghi lại
Có trường hợp kết sec măng .2 quay séc séc mang trùng 3 nất bít tông 4 thông gioong .còn khi lắp vào xi lanh ướt thì có gờ khoảng 0,3mm hoặc hơn tý

hieuhang112

Tài xế O-H
Có trường hợp kết sec măng .2 quay séc séc mang trùng 3 nất bít tông 4 thông gioong .còn khi lắp vào xi lanh ướt thì có gờ khoảng 0,3mm hoặc hơn tý
Tình hình em giải quyết xong rồi ạ. Thợ mua xilanh và xéc măng 2 chổ khác nhau. Và xi lanh kiếng gắng xéc măng thép nên nó cào nòng

Công Tý

Tài xế O-H
Video e ghi lại
phen nay lo truc cu con cong nua chu :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên