Mô tả bơm cao áp (pdf)

khoadongluc
Bình luận: 12Lượt xem: 14,978

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

cuongttco

Tài xế O-H
Bơm cao áp có rất nhiều loại. VD: Bơm PF, PE, PSP, VE, bơm Cummins...Thông dụng nhất là bơm PE và VE
tài liệu sau đây là tài liệu mô phỏng về bơm cao áp thông dụng nhất

code 1
download here
code 2
download here

pass tài liệu : www.oto-hui.com

nếu không nhầm thì đây là bơm VE có điều tốc điều khiển điện tự Tôi nghĩ là nên nêu rõ chủng loại, đặc tinh... để mọi người biết được vì hiện nay có nhiều loại bơm cao áp

camelR1

<font color="red">HỘI TRƯỞNG ĐỘC THÂN HỘI</font><i
cảm ơn bác chúng em đang làm một loạt bài về bơm cao áp cảm ơn sự góp ý của bác!

V

vfgvfg

Khách
cai nay thi tu may mo moi co the hieu them nhieu duoc chu doc khong tai lieu chang lam dc j dau may bac ah
tram nghe khong bang 1 thay, tram thay khong bang 1 ro,tram ro khong bang 1 lam. no luc co gang va thanh cong:)

vothanhtam19

Tài xế O-H
cám ơn bác nhiều lắm.tài liệu này hay .dể hiểu.em dọc trong sách khó hiểu quá.cái này quan trọng đối với xe chạy bằng dầu.anh em cố gắng downloaf về tham khảo .

hongnhanpham.vn

Tài xế O-H
Bơm cao áp có rất nhiều loại. VD: Bơm PF, PE, PSP, VE, bơm Cummins...Thông dụng nhất là bơm PE và VE
tài liệu sau đây là tài liệu mô phỏng về bơm cao áp thông dụng nhất

code 1
[HIDE] download here[/HIDE]
code 2
[HIDE] download here[/HIDE]
pass tài liệu : www.oto-hui.com
bác có tài liệu bơm cao áp về tháo ráp và cân chinh không vậy bác.nếu có cho em xin 1 bản với em đang làm về nó mà còn yếu quá.maile của em hongnhanpham.vn@gmail.com.cám ơn bác trước
mai

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên