Missu Triton máy dầu ko nổ được

hunghanam
Bình luận: 27Lượt xem: 2,119

vuquocdat

Tài xế O-H
Em đang bị con triton 2013 máy dầu điệ tử ko nổ đươc tét thì hộp ko nhận thay hộp mới cũng vậy em khó khăn quá bác nào có lươc đồ chân cẳng ecu động cơ giúp em vơi em xin hậu tạ em ở vùng sâu xa nên dk ko nhiều mong các bác giúp em với
Mail của em lecongsonghn@gmail.com chân thành cám on các bác
Bác cho e hỏi đèn check có sáng khi bác mở khoá ON không ???

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Em đang bị con triton 2013 máy dầu điệ tử ko nổ đươc tét thì hộp ko nhận thay hộp mới cũng vậy em khó khăn quá bác nào có lươc đồ chân cẳng ecu động cơ giúp em vơi em xin hậu tạ em ở vùng sâu xa nên dk ko nhiều mong các bác giúp em với
Mail của em lecongsonghn@gmail.com chân thành cám on các bác
sao chưa kiểm tra nguồn mà bác thay hộp vậy? Hộp này nằm trong taplo bên quạt gió giàn lạnh phải không bác? Bác kiểm tra nguồn cho hộp đi.

hunghanam

Tài xế O-H
Dạ em kiêm tra các cầu chì rùi ko đưt cái nào xe thì làm lại của bon khác nó mua 3 cái hộp để đấy em thử hết em cũng nghi mất nguồn nhung dò mãi ko ra chịu chết tét thì ko nhận máy bác nào có lược đồ chân cẳng cho em với em xác định để kt chính xác 3 cái hôp chết hay mất nguồn em khoai quá bác lâu lâu bị con missu nó bật tung hết cả xới ra

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Dạ em kiêm tra các cầu chì rùi ko đưt cái nào xe thì làm lại của bon khác nó mua 3 cái hộp để đấy em thử hết em cũng nghi mất nguồn nhung dò mãi ko ra chịu chết tét thì ko nhận máy bác nào có lược đồ chân cẳng cho em với em xác định để kt chính xác 3 cái hôp chết hay mất nguồn em khoai quá bác lâu lâu bị con missu nó bật tung hết cả xới ra
Xem ra bác cũng gặp hạn rồi nhỉ. Hết xe morning đến hiace giờ lại mit su nhỉ. Để xem có không sẽ gửi cho bác

hunghanam

Tài xế O-H
Cám on bác diểm down của em trên oh thì có đủ thừa để down nhung em khó khăn mọt cái là mạng bên này nó ko liên tục vì nguồn điien chập chờn đang donw thì mất điien thì wifi tèo luôn vậy thì làm ăn gì em vừa bị sập win mất hết phần mềm odman andata autodata và gds em mất hết ko còn một cái gì giờ thì cài win rùi nhung về mo hết vậy em mới dầy mặt xin các bác chứ em trước chưa bị lỗi win thì em có hết cả triton gm tương đối đủ hai ổ cứng ngoài của em 3T chứa rất nhiều giơf rhif fai chạy mất hết rất mong các bác giúp đỡ em

Hoangdien

Tài xế O-H
dòng này có lổi trong hệ thông mà nặng thi nó cắt một nguồn B+ tại hộp máy nên cung ko nổ đk ! xe cu bị nhũng gì báo lổi gì ? cụ đa làm nhung gì

hunghanam

Tài xế O-H
Thì xe nó bị mất hộp mà bọn nó làm rùi ko được cây kéo linh tinh giờ nó mua hộp đến 2,3 cái hộp mà em cắm vào ko có cái nào báo check cả em dò hết rùi nhưng ko tìm ra vậy mới ko biêt hộp nó mang đến hỏng hay bị thiếu nguồn
dòng này có lổi trong hệ thông mà nặng thi nó cắt một nguồn B+ tại hộp máy nên cung ko nổ đk ! xe cu bị nhũng gì báo lổi gì ? cụ đa làm nhung gì

Hoangdien

Tài xế O-H
em nghỉ cụ nên xoa lổi tất cả lổi và đoc tất cả lổi trên xe lúc đó mới phân tích mới làm đk cụ up lồi tùng phần hệ thống lên day anh em mới chém đk

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên