Mercedes s550 2007

tructpcl167
Bình luận: 3Lượt xem: 467

tructpcl167

Tài xế O-H
Lỗi không hiển thị các chế độ đèn chiếu sáng (demi,...) trên tablo. Đèn được điều khiển bởi công tắc xoay tròn phía dưới bên trái vô lăng. Đo chân CAN của đồng hồ tablo và hộp điều khiển gate way (hộp điều khiển tablo, central upper,...) đều thông, dương âm đều có. Ae có gặp bệnh này xin chỉ giáo ạ. Em cảm ơn nhiều!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Lỗi không hiển thị các chế độ đèn chiếu sáng (demi,...) trên tablo. Đèn được điều khiển bởi công tắc xoay tròn phía dưới bên trái vô lăng. Đo chân CAN của đồng hồ tablo và hộp điều khiển gate way (hộp điều khiển tablo, central upper,...) đều thông, dương âm đều có. Ae có gặp bệnh này xin chỉ giáo ạ. Em cảm ơn nhiều!
Mã lỗi gì không??

anhkhoamaivy

Tài xế O-H
Bác đo chân CAN đều thông thì chỉ chắc chắn là dây CAN không bị đứt thôi. Chứ đâu có chắc là mạng CAN họat động tốt đâu.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên