Mercedes benz - c200 bị rung giật

Nhan@@@
Bình luận: 21Lượt xem: 4,427

Nhan@@@

Tài xế O-H
Xe Mercedes Benz c200 bị rung giật khi lên gar hoặc khi bật lạnh, tôi đã thấy bơm xăng, bôbin, bu-gi nhưg vẫn k đc. Bác nào đã gặp wa cho tôi chúc kinh nghiệm. thanks ae!

ducthuc200

Tài xế O-H
Bài tôi có ghi là ai từng bị thì tư vấn chứ nói như bác chả nhẻ e chưa làm như bác nói mà lên đây hỏi à
bác nhờ gợi ý,thì bác nói chung chung thế ai biết bác làm những gì chứ,tôi thấy bác kiểm tra xăng rồi, lửa rồi, không thấy bác nói gì về khí tôi gợi ý cho bác. nói như bác thì bác bảo luôn ông nào sửa được thì sửa giúp tôi luôn, khỏi cần tư vấn.

Nhan@@@

Tài xế O-H
bác nhờ gợi ý,thì bác nói chung chung thế ai biết bác làm những gì chứ,tôi thấy bác kiểm tra xăng rồi, lửa rồi, không thấy bác nói gì về khí tôi gợi ý cho bác. nói như bác thì bác bảo luôn ông nào sửa được thì sửa giúp tôi luôn, khỏi cần tư vấn.
Bác đã lm xe này chưa?

Nhan@@@

Tài xế O-H
Bác tới sữa đc bao nhiu tiền tôi cũng chịu

Nhan@@@

Tài xế O-H
I
Mỗi tội chủ xe đi hãng có gara có nhưng chưa ra bệnh.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên