May xuc komatsu350_7 bi chậm tất cả các thao tác

Tuandiep2910
Bình luận: 11Lượt xem: 1,068

Tuandiep2910

Tài xế O-H
Các cụ tư vấn cho em với con máy komatsu 350_7 của em giờ làm chậm em tắt công tắc điện bơm ở gần tay trang màn hình báo E02 nhung máy không lịm tải máy vẫn chậm như vậy bật công tắc điện bơm lên cũng vẫn thế không co tác dụng gì các cụ chỉ bảo em với

Công Tý

Tài xế O-H
Các cụ tư vấn cho em với con máy komatsu 350_7 của em giờ làm chậm em tắt công tắc điện bơm ở gần tay trang màn hình báo E02 nhung máy không lịm tải máy vẫn chậm như vậy bật công tắc điện bơm lên cũng vẫn thế không co tác dụng gì các cụ chỉ bảo em với
Thưa cụ là lịm do động cơ hoặc bơm . Do động cơ thì không khói .
Do bơm khói đen
Do động cơ thì tăng lưu lượng bơm lên thường thì em tìm cái điều tốc chỉnh vào
Bơm thì có con van ở sau bơm như cái van tổng đấy vặn vào tý (nếu thấp hơn thì có con 36 nới nó ra vặn con bé vào tý " lưu ý đều 2 bơm không lệch di chuyển

Tien95

Tài xế O-H
nhà em k hiểu ý cụ muốn nói về cái gì
Chủ thớt đang hỏi , thắc mắc k hiểu vì lý do gì mà cái ông thủy lực mấy nay lại đờ đẫn hết cả ra
Em là hay cay cú chạy lại rút thẳng cái giắc điện pc-epc vavle ra cho nó chắc ( biết đâu vì lý do gì mà đường dây đã bị đấu tắt k qua cái công tắc đó thì Sao)
Các thông số thế nào ( áp bơm có đạt không , áp LS ra sao )

hoanghiep238

Tài xế O-H
Thưa cụ là lịm do động cơ hoặc bơm . Do động cơ thì không khói .
Do bơm khói đen
Do động cơ thì tăng lưu lượng bơm lên thường thì em tìm cái điều tốc chỉnh vào
Bơm thì có con van ở sau bơm như cái van tổng đấy vặn vào tý (nếu thấp hơn thì có con 36 nới nó ra vặn con bé vào tý " lưu ý đều 2 bơm không lệch di chuyển
Ủa e nghĩ -7 komatsu là máy điện bơm điện mà bác chỉnh điều tốc sao ạ.còn sao nới con 36 gì bác .sao cái này e nghe hơi mông lung ạ..xin nghe bác chỉ dẫn

nguyenthanhson79

Tài xế O-H
rút pc-epc báo lỗi E02 rồi mà bơm không hề lịm thì cái bơm của cụ hạ xuống là được rồi, nhà em đoán theo cảm tính thôi nhé. Cơ ban có thêm các thông số khác nữa.

Tien95

Tài xế O-H
Các cụ tư vấn cho em với con máy komatsu 350_7 của em giờ làm chậm em tắt công tắc điện bơm ở gần tay trang màn hình báo E02 nhung máy không lịm tải máy vẫn chậm như vậy bật công tắc điện bơm lên cũng vẫn thế không co tác dụng gì các cụ chỉ bảo em với[/QUOTE
Máy móc sao rồi bác . Nhà bác cho thêm ít thông tin thì các cụ trên diễn đàn mới có cơ sở để chém chứ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên