máy xúc kobeco sk135sr-1 tay arm bị tụt

Vutrieuxmct
Bình luận: 15Lượt xem: 1,267

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
chào các cụ . em đang kiểm tra con máy sk135sr-1 , máy đang bị bệnh như sau :
khi vươn tay arm ra hết không ép tay thì không bị tụt , nếu ép tải saong thả tay trang ra là bị tụt ầm ầm . nếu cứ để vậy làm tay lúc nào cũng bị tụt , chỉ khi váo tay arm hết mà ép tải thì vươn ra lại không bị tụt nữa . em đã kiểm tra van trống tụt không vấn đề gì vân bình thường . em đã đổi van trống tụt của bên boom qua vẫn vậy . van an toàn em cũng đổi của động tác khác qua mà vân bị hiện tương như vậy . các cụ có cao kiến gì chỉ giúp em với . em xin cảm ơn

MaiBa

Tài xế O-H
E có con sk115-1e đời 2000 ạ. E nó bị báo lỗi 32 e thợ mới vào nghề mong cách bác chỉ dạy.

nhatphuongnam13

Tài xế O-H
chào các cụ . em đang kiểm tra con máy sk135sr-1 , máy đang bị bệnh như sau :
khi vươn tay arm ra hết không ép tay thì không bị tụt , nếu ép tải saong thả tay trang ra là bị tụt ầm ầm . nếu cứ để vậy làm tay lúc nào cũng bị tụt , chỉ khi váo tay arm hết mà ép tải thì vươn ra lại không bị tụt nữa . em đã kiểm tra van trống tụt không vấn đề gì vân bình thường . em đã đổi van trống tụt của bên boom qua vẫn vậy . van an toàn em cũng đổi của động tác khác qua mà vân bị hiện tương như vậy . các cụ có cao kiến gì chỉ giúp em với . em xin cảm ơn
Bạn thay phớt đi

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
cảm ơn các cụ máy em đã sửa song rồi . đung là nó bị con van an toàn .hôm trước do máy cần quá lên em chỉ kịp đổi van an toàn của động tác khác sang mà không kiểm tra . hôm qua em tháo ra kiểm tra kỹ thì thấy đầu côn không đều em chà lại bằng máy khoan nó đều hơn lắp lên không còn hiện tượng tụt tay ảm nữa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên