Máy xúc Fiat - Hitachi 395A cần trợ giúp.

L
Bình luận: 23Lượt xem: 3,962

gamona

Tài xế O-H
Cụ vui lòng chỉ giúp tôi cách dowload với, tôi chưa hiểu làm thế nào vì cái anh vi tính này tôi còn abc lắm cụ ạ. Trân trọng cảm ơn cụ!

cụ cho số cầm chân đi nhà cháu bày giúp cụ. mời cụ lên chatbox cũng đc

-Cụ Thảo gửi cho bác ấy cái link up lên có đuôi .html ấy như thế sau đó mới gỏ được pass vào, rồi đến link này là cuối cùng mới down được cụ ạ.
- Chatbox( hiểu nôm na là khu, nơi dành để trò chuyện): Cụ truongbaoanh muốn vào chatbox thì cụ nhìn lên phía đầu trang web rồi click chuột vào mục chọn đường khi vào mục này cụ sẽ thấy từ trên xuống là danh sách những bài mới nhất được cập nhật liên tục, phía dưới đó cụ sẽ ngắm thấy một khung hình vuông mà trong đó cho các cụ nào online tha hồ tán gẫu, chém gió, chém bảo abc...Ngay trên đầu khung này bác có thể gỏ chử để trò chuyện với những người đang online ( những người tham gia diễn đàn đăng nhập)

khanh-hn

Tài xế O-H
ôi các cụ, các bác nhảy zô chém gió cho thầy trò cháu đông zui quá mà thầy cháu chưa hồi âm nhẩy.
cũng có chút chút năm trong nghề nhưng cháu chả gặp con máy thế này bao giờ cả các cụ ạ. hôm cháu đang đi vào hoàn thiện em ex-120-1, thì có bác khách đên kêu cứu, hỏi thì bác này chả biết gì về đời máy cả, chỉ nói bệnh lúc nhanh lúc chậm, tra hỏi 1 lúc cháu cứ nghĩ giỏi lắm là máy -2 hay -3 thường thôi nên nghĩ bụng chắc là ngon ăn ,nên cứ ung rung làm nốt nhiệm vụ. xong xuôi em 120-1 cháu mới qua kiểm tra em nó, nhưng vừa đên nơi thì ôi thôi nhìn nó lạ hoắc ạ
hơi lúng túng nhưng cháu bắt đâu kiểm tra hoàn toàn hệ thống lọc, cắm đồng hồ đo áp đ/k nguồn, rồi trực tiếp lên ngăn kéo thì thấy em nó vưỡn đạt 40kg/cm2. loại trừ.. cháu tiếp tục đi kiểm tra anh điện đóm thì cũng chẳng thấy có gì bất ổn, trên các pi đk ty trượt ngăn kéo đều có gắn cảm biến, + thêm 6 con rowle khiển, 1 con dùng khóa tay trang, 5 con còn lại thì 3 con chỉ còn lại cái cọc... áp chính từ pump lên thì cháu ko đo đc, pum ngoài sử dụng cho 1 mình em quay toa, pump trong cân toàn bộ hệ thống còn lại. thế là cháu quyết địh tháo balo xuống vệ sinh, thay zoăng phớt , sáng hôm sau lên lắp, lổ máy thì em nó hoạt động gần như ổn vì khi vệ sinh balo cháu lỡ tay chạm vào mấy thằng vít chỉnh nên mừng thầm chinh lại phát là ok rồi... nào ngờ chỉ đc khoảng 5 phút thì đâu lại vào đó. vậy các cụ chém tiếp dùm cháu xem nó bị cái gì nhé........... <hiện em nó đã hoạt động ô ske rồi ạ> kính các cụ ạ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên