Máy sola w140 số2 không đi được

Q
Bình luận: 17Lượt xem: 975

Xamxide

Tài xế O-H
Chào các cụ nhờ các cụ chỉ giáo e đang làm con solla w140 đời 99 máy bây giờ để tầng chậm thì tiến lùi bình thường nhưng e cứ chuyển sang tầng nhanh là mất hết di chuyển động cơ thì bị ghì khói đen ạ.mong các cụ chỉ giáo cảm ơn các cụ..
Hạ hộp số thay lá côn là ok.!.

tvtgroup622

Tài xế O-H
Kiểm tra áp số sem như thế nào đã rồi hạ số mình nghĩ mát số 1 chống máy nên kiểm tra lại đi có j gọi vao số 0968131225 mình chỉ cho

SONG_VI@DAM_ME

Tài xế O-H
CON NÀY TRƯỚC HẾT BÁC TRỐNG MÁY DI CHUYỂN RỒI CHUYỂN SỐ COI CÓ CHUYỂN ĐƯỢC KHÔNG.NẾU KHÔNG THÌ BÁC KIỂM TRA ĐIỆN Ở SELENOI ĐIỆN SỐ 2 KHI CHUYỂN SỐ CO ĐIỆN HAY KHÔNG .NẾU KHÔNG THÌ BÁC KIẾM TRA PHẦN CÔNG TÁC ĐIỆN CẤP CHO SENLENOI ( HƠI LOẰNG NGOẰNG MỘT TÝ) NẾU CÓ THÌ BÁC ĐO A/S KHIỂN TỪ SENLENOI SỐ 2 ĐI XUỐNG HỘP SỐ CÓ A/S KHÔNG : NẾU KHÔNG CÓ A/S THÌ BÁC KIỂM TRA CON SENLENOI COI CÓ BỊ GÌ KHÔNG CHÁY QUẬN KẸT LÕI CHẲNG HẠN.HOẶC NGUỒN A/S KHIỂN CẤP CHO SELENNOI KHÔNG CÓ...NẾU MÌNH ĐẢ ĐO A/S TỪ SENLENOI SUÔNG HỘP SỐ KHI ĐIỀU KHIỂN 1 HOẶC 2 ĐẢ CÓ THÌ TA LOẠI TRỪ PHẦN TRÊN..CHỈ CÒN CÓ 2 NGHUYÊN NHAN LÀ DO CỤM NHÔM HOẶC LÀ LÀ LÁ CÔN VÀ PÁT ÉP CÔN CỦA SỐ HAI:

ngocphuc92

Tài xế O-H
Như vậy khả năng áp ép côn bị yếu.cụ kiểm tra đo áp 2 số dưới hộp số xem được bao nhiêu đi đã.lò xo số 1 lớn hơn số 2 nên áp pải mạnh hơi mới ép đc. Nên mới ngắt đc số 1 để chạy số 2 ak

Phihungak

Tài xế O-H
trong cốt hộp số ngay đầu bơm có lo so với đường nhớt số 2 cụ hạ bơm chạy xuốg thấy con lục 10 mở lục 10 ra có lỗ kim nghẹt lỗ đó ak cụ

maymoc

Tài xế O-H
Con nay quen quen. Có phải may đứng băi ko a.e cung từng gặp con y vậy. Ho thay bơm k5v80 thi bi như vậy

maymoc

Tài xế O-H
Minh tung gặp con áp so1 40 kg chay khoe leo đốc tốt .áp so2 38kg chống nổi chay ok.cứ ha xuong chay nặng tái. Côn số ok đã kiểm tra kỹ nhiều lần. Van tiết lưu ko tac...Con cụ làm có giống vậy không

sk30uu

Tài xế O-H
con của cụ là bệnh ko tách dc lá côn số 1 khi vào số 2 thì lá côn số 1 pải đc mở ,khi di chuyển số 2 động cơ khói mà ko di chuyển đc kết luận là mất as mở côn số 1 bi bó như phanh lốc kê ko quay đc các đăng luôn pải ko cụ

quangquyet8x

Tài xế O-H
con của cụ là bệnh ko tách dc lá côn số 1 khi vào số 2 thì lá côn số 1 pải đc mở ,khi di chuyển số 2 động cơ khói mà ko di chuyển đc kết luận là mất as mở côn số 1 bi bó như phanh lốc kê ko e hạ số kiểm tra rồi bị dính lá côn các cụ ah lắp lên hoạt động ok rồi cảm ơn các cụ nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên