máy komassu pc450-8 làm lại bơm bi chậm các động tác

HaGiangThao90
Bình luận: 26Lượt xem: 3,265

HaGiangThao90

Tài xế O-H
các bác tư vấn giúp e cái .nhà e có con 450-8 bi hỏng bơm e tháo bơm mang về làm lại lắp lên thì các đông tác lúc chậm lúc nhanh, thỉnh thoảng lại đơ lại ,về galagty thì các động tác lại được ga to lên làm đc lúc thì lại đơ..E đã kiểm tra áp bơm đc 340kg áp khiện đc 34kg.e đã vệ sinh hết thùng dầu thay hết loc thủy lục ,chiết áp khiển vệ sinh sạch sẽ.đau đầu quá mà k biết xử lý sao.e mới vào nghề con non mong các bác giupds đỡ

anhhoang67537

Tài xế O-H
Cụ hạ bơm làm gì khỉ mà cụ chưa chắc chắn. Cái vấn đề ga của cụ kia kìa. Bị điện nó cũng hiện tượng như cụ đấy. Tốt nhất cụ vào màn hình xem các thông số rồi chụp hình đưa lên cụ ạ

cuongctnvn

Tài xế O-H
---------- VẬY LÀ XONG CỤ MANG BƠM VỀ LÀM LẠI NHÉ-----------
CỤ DIỄN GIẢI NHƯ VẬY THÌ TÔI NGHĨ CỤ MỚI CHỈ LÀM LẠI ĐƯỢC BỘ RUỘT BƠM.
NHƯ VẬY LÀ BỘ RUỘT ĐÃ TƯƠNG ĐỐI ĐƯỢC,. NHƯNG PHẦN QUOAN TRỌNG NHẤT THÌ CỤ CŨNG CHƯA ĐƯỢC TINH LẮM ĐÓ LÀ PHẦN KHIỂN BƠM ( XECVO, VAN LS....VVVV.. CỤ NÊN KIỂM TRA LẠI HỆ THỐNG KHIỂN CỤ NHÉ )
CHÚC CỤ CÓ THẬT NHIỀU KINH NGHIỆM TRÊN TRƯỜNG ĐỜI..
CHƯA HIỂU PHẦN NÀO THÌ CỐ GẮNG ĐỌC SÁCH NHÉ ( TÀI LIỆU RẤT RẤT TỐT ĐÓ )

-----------NÓI CHƯA ĐÚNG CÁC CỤ ĐỪNG NÉM ĐÁ NHÉ,,,,,,,VỠ ĐẦU TỘI EM.--------------

HaGiangThao90

Tài xế O-H
E bận quá lên giờ mới thông báo cho các cụ đc,máy cua e nhiêu mạt quá về trà sát hết mặt piston,ty khiển bị kẹt..e vưa lắp bơm xong hiện máy đã làm đc bình thường ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên