Máy Hitachi EX120-1 khó di chuyển

kekemcoidihochoi
Bình luận: 5Lượt xem: 1,910

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
nhà cháu kính chào các cụ trên diễn đàn .
chả là nhà cháu có đi xem một em máy ex120-1 bệnh tình như sau ạ : máy làm việc thì bình thường chỉ có mỗi di chuyển là có vấn đề đó là cứ hễ di chuyển thì phải tác động vào nâng cần thì mới đi được còn không thì di chuyển rất yếu ạ , thú thực với các cụ món ex em không được tiếp xúc nên mù tịt nên rất mong được sự giúp đỡ của các cụ trên diễn đàn ạ , áp bơm chính là ~ 320kg , áp khiển là 50kg thưa các cụ .mong các cụ chém nhiệt tình cho nhà cháu tỏ tường với ạ .

hoangjimy

Tài xế O-H
nhà cháu kính chào các cụ trên diễn đàn .
chả là nhà cháu có đi xem một em máy ex120-1 bệnh tình như sau ạ : máy làm việc thì bình thường chỉ có mỗi di chuyển là có vấn đề đó là cứ hễ di chuyển thì phải tác động vào nâng cần thì mới đi được còn không thì di chuyển rất yếu ạ , thú thực với các cụ món ex em không được tiếp xúc nên mù tịt nên rất mong được sự giúp đỡ của các cụ trên diễn đàn ạ , áp bơm chính là ~ 320kg , áp khiển là 50kg thưa các cụ .mong các cụ chém nhiệt tình cho nhà cháu tỏ tường với ạ .
như zậy là khi di chuyển ko, bum ko tăng tốc rùi. Kiểm tra lại con trượt di chuyển hoạc áp khiển của di chuyển xem

Congthang91

Tài xế O-H
A cho quá ít thông số rồi ! Thứ nhất là áp điều khiển của di chuyển ? Áp giảm tải khi a sử dụng động tác di chuyển ? Khi a di chuyển thẳng thì có làm sao không hay chỉ bị khi a sử dụng một vế di chuyển ? Khi di chuyển yếu nhưng có nhanh kho hay chậm lờ đờ ? Khi a sử dụng thao tác kết hợp thì áp suất so với lúc không sử dụng tjao tác kết hợp có sự chênh lệch không ????

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên