Máy đào komasu 200-6lc cần cấp cứu

C
Bình luận: 8Lượt xem: 1,251

chidung2015

Tài xế O-H
Xin chào cả nhà O-H rất vui giao lưu cùng các cụ. Tôi là lính mới nên khó tránh khỏi sơ suất mong các cụ tận tình chỉ bảo bảo để chúng ta không ngừng tiến bộ.
Em nó bệnh tình thế này: thao tác cực chậm và xúc không có lực.cắm đồng hồ kiểm tra thủy lực thì áp suất được 250kg/cm cả hai bơm.chỉnh bơm lên thì máy cũng không nhanh hơn là mấy,mà khi chỉnh căng thủy lực lên thì đề rat khó nổ vì thủy lực nặng. Tháo bơm thủy lực kiểm tra thì thấy ruột đẹp, xilanh mặt cha không xước, khe hở piston xilanh đạt chuẩn, chỉ thấy các con trượt ba lô bị xước nhiều,Đem mạ lại lắp lên máy vẫn như cũ.ca này rất phức tạp mong các bác nhiệt tình đóng góp để em nó chóng khỏi bệnh. Cảm ơn các bác!

hoangjimy

Tài xế O-H
Xin chào cả nhà O-H rất vui giao lưu cùng các cụ. Tôi là lính mới nên khó tránh khỏi sơ suất mong các cụ tận tình chỉ bảo bảo để chúng ta không ngừng tiến bộ.
Em nó bệnh tình thế này: thao tác cực chậm và xúc không có lực.cắm đồng hồ kiểm tra thủy lực thì áp suất được 250kg/cm cả hai bơm.chỉnh bơm lên thì máy cũng không nhanh hơn là mấy,mà khi chỉnh căng thủy lực lên thì đề rat khó nổ vì thủy lực nặng. Tháo bơm thủy lực kiểm tra thì thấy ruột đẹp, xilanh mặt cha không xước, khe hở piston xilanh đạt chuẩn, chỉ thấy các con trượt ba lô bị xước nhiều,Đem mạ lại lắp lên máy vẫn như cũ.ca này rất phức tạp mong các bác nhiệt tình đóng góp để em nó chóng khỏi bệnh. Cảm ơn các bác!
Học chưa tới chứ không phức tạp

kobietj

Tài xế O-H
lưu lượng thiếu thì máy chậm, 250as thì vẩn ko cao mà chỉnh lên bao nhiêu thì ko biết còn chỉnh có lên 500 thì vẩn ko liên quan tới vấn đề khó nổ, nói chung là bạn tả chứng bệnh này như vậy thì bạn biết quá ít về xe chư ko phải phức tạp

trinhdinhtien84

Tài xế O-H
NGày trước ở chổ tôi làm cũng có con pc 200, nó hoạt động chậm và tháo, thuê làm lại bơm nhưng không được. Sau đó thuê thợ về họ chỉnh và làm lại van phân phối nữa mới được

chidung2015

Tài xế O-H
Áp điều khiển tốt 40kg/cm,ổn định ga to ga nhỏ nhau.chỉ có điều chỉnh lưu lượng bơm lên cũng không thấy nhanh,ma chỉnh áp van tổng và van thành phần thì áp suất vẫn thế.à mà khi không cho hai bơm hòa nhau thì áp suất hai bơm đều đạt nhưng động tác nào cũng chỉ 1 bơm làm việc thì chậm quá các bác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên