Máy đào hitachi ex230

lecung
Bình luận: 17Lượt xem: 1,122

lecung

Tài xế O-H
Các cụ giúp nhà cháu với máy nhà em hai chân nó chạy không đều.em đã thay phớt bộ chia vẫn không được. Đã đổi hai vế chân chạy nhưng vẩn bệnh cũ.bơm tổng và bơm điều khiển hoạt động tốt. Động cơ an toàn. Các cụ cho ý kiến để em dọn máy sang năm đi kiếm tiền mua sữa cho con chứ năm nay máy em toàn nằm bãi.

lecung

Tài xế O-H
Chạy không kết hợp động tác một bên nhanh bên chậm.kêt hợp động tác vẩn như vậy không thay đổi cụ ah

lecung

Tài xế O-H
Mô tơ di chuyển có hỏng đâu cụ ơi.
Đổi ống là đổi nguồn để thử mô tơ rồi còn gì.bơm tổng an toàn thế mới đau

hoangjimy

Tài xế O-H
Các cụ giúp nhà cháu với máy nhà em hai chân nó chạy không đều.em đã thay phớt bộ chia vẫn không được. Đã đổi hai vế chân chạy nhưng vẩn bệnh cũ.bơm tổng và bơm điều khiển hoạt động tốt. Động cơ an toàn. Các cụ cho ý kiến để em dọn máy sang năm đi kiếm tiền mua sữa cho con chứ năm nay máy em toàn nằm bãi.
Đầu tiên bịt trước cô góp để kiểm tra bơm và ngăn kéo ngon ko. Nếu áp lên đều thì do cổ góp hoặc moto. Bịt tiếp sau cổ góp để giám định do cổ góp hay moto. Khả năng cao bị ngăn kéo rùi

lecung

Tài xế O-H
Đầu tiên bịt trước cô góp để kiểm tra bơm và ngăn kéo ngon ko. Nếu áp lên đều thì do cổ góp hoặc moto. Bịt tiếp sau cổ góp để giám định do cổ góp hay moto. Khả năng cao bị ngăn kéo rùi[/QUOTÊ]
Đã loại trừ motơ và cổ góp ngăn kéo đã hạ xuống còn long lanh lắm điện đóm an toàn. Chỉ có loôk nhôm điều khiển nũa. Nhưng đã tháo súc và vệ sinh rồi cụ ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên