Màu dây thắng tay và tốc độ màn hình Toyota

L
Bình luận: 6Lượt xem: 1,189

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bác chỉ giúp em màu dây thắng tay và dây báo tốc độ của màn hình Toyota với ạ. Cách đấu như thế nào để xem được video khi xe đang chạy ạ.
1/ Xe nó nhiều loại, nhiều đời không ai nhớ đâu. Bác làm xe nào thì hỏi xe đó thôi, ai biết sẽ chỉ cho, chứ hỏi cả mớ thì chịu
2/ Việc này không nên làm. Nó ảnh hưởng trực tiếp đến an toàn phương tiện và sinh mạng con người. Vừa đi vừa xem dễ đâm người lắm. Biết đâu, nó lại đâm vào mình khi thằng lái vừa đi vừa xem thì sao. Không nên tạo nghiệp ác như thế, quả báo đấy

lccong

Tài xế O-H
1/ Xe nó nhiều loại, nhiều đời không ai nhớ đâu. Bác làm xe nào thì hỏi xe đó thôi, ai biết sẽ chỉ cho, chứ hỏi cả mớ thì chịu
2/ Việc này không nên làm. Nó ảnh hưởng trực tiếp đến an toàn phương tiện và sinh mạng con người. Vừa đi vừa xem dễ đâm người lắm. Biết đâu, nó lại đâm vào mình khi thằng lái vừa đi vừa xem thì sao. Không nên tạo nghiệp ác như thế, quả báo đấy
Rất cảm ơn bác đã góp ý, nhưng chủ yếu mở để phục vụ cho những người ngồi chung xe thôi, chứ lái xe lo lái chứ ai xem làm gì nhỉ? Còn cố tình xem thì em chịu ạ, do ý thức cả.
Xe em con corolla cross, bác nào biết thì chỉ giúp ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Rất cảm ơn bác đã góp ý, nhưng chủ yếu mở để phục vụ cho những người ngồi chung xe thôi, chứ lái xe lo lái chứ ai xem làm gì nhỉ? Còn cố tình xem thì em chịu ạ, do ý thức cả.
Xe em con corolla cross, bác nào biết thì chỉ giúp ạ
Đầy lái xe vừa đi vừa xem. Không phải ngẫu nhiên mà thằng Tây nó làm như thế, chỉ mất một giây thôi mà làm cho nỗi nhớ mênh mang đó. Để phục vụ cho hành khách, hãy dùng màn hình trên ghế

theanh_79

Tài xế O-H
Các bác chỉ giúp em màu dây thắng tay và dây báo tốc độ của màn hình Toyota với ạ. Cách đấu như thế nào để xem được video khi xe đang chạy ạ.
Quy ước màu dây điện phụ thuộc vào sản phẩm của khu vực nào,xe xuất EU hay ???
Bạn nói xem Video giải trí lên màn hình LCD của xe thì cần phải có kết nối với màn hình

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên