Mastercam X4 D-Link (bao crack)

khoadongluc
Bình luận: 42Lượt xem: 21,671

leloi

Tài xế O-H
cho tôi hỏi tôi cài mastercam x4 ra rôi.nhưng mở ra nó hiện 'no sim found ' là sao.có thể chỉ ra cho tôi cách chữa nó ko

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
cho tôi hỏi tôi cài mastercam x4 ra rôi.nhưng mở ra nó hiện 'no sim found ' là sao.có thể chỉ ra cho tôi cách chữa nó ko
Các bác làm như sau nhé:
- Đầu tiên làm theo file hướng dẫn " .txt", sau đó copy file "mastercam.exe" vào trong thư mục cài đặt. (Nếu chạy thì nó sẽ báo lỗi "No sim found")
- Sau đó vào thư mục cài đặt chạy file "Nhasp.exe" và lựa chọn theo hình dưới đây -> sau đó chọn Ok để kết thúc.

Lưu ý: Trước đó phải vào regedit xóa ... và chạy lại file .reg trong thư mục Cr -> xem lại có nội dung như sau:

Như vậy là có thể chạy được MC X4 rồi đó!!

leloi

Tài xế O-H
cho hoi lai nha sao toi cai no chang ra nhu cái ông cho trên dây.mo chương trình cài no chang hien j ca.phan mâstercmô tôi cop trên mang ve

thethaoso112

Tài xế O-H
View attachment 83

cả hai thứ đều làm không được, nó không đọc được driver USB-Emul win 64
View attachment 82
dù sao cũng cám ơn bạn

lỗi này em cũng gặp rồi nhưng sau em cài win7 tự nhiên nó không đòi em có hỏi mấy bác bên cadcam thìmấy bác bao cần phải cài bộ vitrua mới nhất cho con vista nhưng em cũng làm thử cũng mắc lỗi này nay em chuyển qua win 7 và cài bình thường rồi !

uocvong

Tài xế O-H
lỗi này em cũng gặp rồi nhưng sau em cài win7 tự nhiên nó không đòi em có hỏi mấy bác bên cadcam thìmấy bác bao cần phải cài bộ vitrua mới nhất cho con vista nhưng em cũng làm thử cũng mắc lỗi này nay em chuyển qua win 7 và cài bình thường rồi !

win 7 , mình không có, không biết có xài ngon hông,

thethaoso112

Tài xế O-H
View attachment 83

cả hai thứ đều làm không được, nó không đọc được driver USB-Emul win 64
View attachment 82
dù sao cũng cám ơn bạn

win 7 , mình không có, không biết có xài ngon hông,

em đang xài bản mới nhất RC 7600 nói chung bản này hổ trợ tốt hơn vista sp2 trước em xài con vista nó cứ chập mạch nay chuyển qua win 7 thấy tốt hơn mà rất nhẹ em xài bản crack hiện nó hơi ngốn chút ram nhưng không sao hỗ trợ tốt các phần mềm cơ khí!

uocvong

Tài xế O-H
Mình đổi qua win 7, thì cũng vậy, crack của 64 bit không work,trong crack có câu này
(You need a local Administrator rights to install this emulator for Win64!) là mình phải làm sao?. Ai biết chỉ giùm, cám ơn nhiều

thethaoso112

Tài xế O-H
Mình đổi qua win 7, thì cũng vậy, crack của 64 bit không work,trong crack có câu này
(You need a local Administrator rights to install this emulator for Win64!) là mình phải làm sao?. Ai biết chỉ giùm, cám ơn nhiều

đây bác ạ! cách cài 1 số phần mềm trong win 7 cần phải xác định quyền adminnitrator
bác làm theo em ví dụ thôi nha! em đã cài và rất bình thường ! bác mới cài win 7 nhớ tắt cái update cua nó nha bác ! khi cài thì có thể tắt luôn các bác diệt viút liên quan cho an toàn

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
mình nói là không phải install không được, mà crack không được, máy của mình là 64 bit, cái crack 64 bit không work
bác thetaoso nói không sai bác cứ dùng cái crak xong ấn phải chuột dùng quyền admin chạy thử đi em cũng dùng win7 và crack binh thường chỉ khác là 32 bit
nhưng cũng phải chãy bằng quyền admin

PostMaster

Tài xế O-H
Khoadongluc,

Very cool to know bạn và cảm ơn bạn đã thành lập diễn đàn này để anh em trong và ngoài nước có dịp trao đổi kiến thức, riêng mình xài mastercam từ version 2.5 trên window 3.1 cho tới bây giờ nếu anh em nào cần trao đổi kiến thức thì xin chỉ giáo nha.

thân,
CT.

uocvong

Tài xế O-H
mình đổi qua Win 32 bit thì crack thành công, cám ơn các bạn.. thật ra mình thích xài 64 bit hơn, nhưng vì cái crack cho 64 bit không work, thì đành xài Win 32 bit

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên