Mạch Điện HYUNDAI County D4DD- D4AF- D4AL

HDTruck
Bình luận: 7Lượt xem: 4,551

HDTruck

Tài xế O-H
Mạch Điện cho các cụ sửa chữa dòng xe 29 chỗ cũng như xe tải hd 72, hd 78 dùng động cơ DD có gì không đúng mong các cụ bỏ qua. đây là tài liệu sưu tầm nếu có trùng mong ad or mod gỡ giúp mình

kingcooker

Tài xế O-H
tài liệu của bác đặt xăng khá cao nên góp ý cho bác thế này : bác nên chèn vào 1 số các hình ảnh để mọi người xem qua rồi quyết định có tải hay không ,chứ tải về mà không như mong đợi thì khá là uổng xăng .
Cảm ơn bác

sanwa

Tài xế O-H
Tải về được rồi bác a. bác đang làm việc ở đâu vậy a. Em năm nào cũng phải về Nam Định hương khói cho các cụ bác ạ.

quynhhieu

Tài xế O-H
mình đang cần tìm mạch điện của hệ thống đóng cổ xả ( van điện điều khiển đóng cổ pô) không biết chủ thớt có không cho mình xin mạch của em nó và vị trí lắp role điều khiển. cảm ơn chủ thớt nhiều. Tài liệu để điểm cao quá nên mình ko download về mà chỉ dám xin bạn mạch điện đó thôi.

cuongdeptrai82

Tài xế O-H
View attachment 52567 View attachment 52568 View attachment 52569 Mạch Điện cho các cụ sửa chữa dòng xe 29 chỗ cũng như xe tải hd 72, hd 78 dùng động cơ DD có gì không đúng mong các cụ bỏ qua. đây là tài liệu sưu tầm nếu có trùng mong ad or mod gỡ giúp mình
Lần đầu tải tài liệu họ cho mây link minh ko thạo ân linh kiêu j ma tai liệu ko thây đâu mât toi 500l xăng tiêc qua giơ lại cày xăng vất quá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên