Mạch điện Daewoo 92 3 máy

anhchanghocviec
Bình luận: 19Lượt xem: 1,722

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cụ nào có mạch con này không cho em xin với.
chả là dây rợ bị cắt hết r.
cụ nào có cho em xin.
em xin cảm ơn. cụ cho em gửi qua mail nhé:vanl8063@gmail.com
Con này thì xưa quá rồi, lấy đâu tài liệu. Hệ thống điện con này rất đơn giản, không cần sơ đồ cũng phải dựng được, nếu đã xưng là thợ điện.

anhchanghocviec

Tài xế O-H
engine control.em sợ là nó điều khiển đóng ngắt bằng hộp nên không dám đấu linh tinh.cũng chả biết chân nào đóng ngắt luôn.em nghĩ nó không có hộp cơ

hunghanam

Tài xế O-H
Heee bác gặp con tico hay dawon con cóc vậy mạch đánh lửa chế được mà chủ yếu giữ được vấu tạo xung 3 chấu ấy dùng ic của suzuki mà câu vào là ok

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
nó như thế nào mà hãi hả bác.bác được chạy rồi à
Vâng ạ. Con ấy kinh nhất là hệ thống chế hòa khí và xử lý khí thải. Hệ thống đường ống chân không quanh cái chế hòa khí rất phức tạp, nhiều van điện, nhiều van khí..nên để lắp đúng cái đống áy cứ gọi là đái luôn. Vô phúc gặp xe qua tay vài ông thợ, mỗi ông tráo 1 cái ống thì khỏi tìm, và không thể chạy như đầu được

trannhatanh

Tài xế O-H
Vâng ạ. Con ấy kinh nhất là hệ thống chế hòa khí và xử lý khí thải. Hệ thống đường ống chân không quanh cái chế hòa khí rất phức tạp, nhiều van điện, nhiều van khí..nên để lắp đúng cái đống áy cứ gọi là đái luôn. Vô phúc gặp xe qua tay vài ông thợ, mỗi ông tráo 1 cái ống thì khỏi tìm, và không thể chạy như đầu được
em đã từng gặp 1 con asia xe nhìn như daihatsu nói thật nhìn đường ống của em nó thì kinh khủng tởm

anhchanghocviec

Tài xế O-H
em sợ nhất là gặp cái xe qua tay mấy ông thợ vườn.nghe bác nói vậy chắc em không thể làm nổi.

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Heee bác gặp con tico hay dawon con cóc vậy mạch đánh lửa chế được mà chủ yếu giữ được vấu tạo xung 3 chấu ấy dùng ic của suzuki mà câu vào là ok
chính xác là nó có vấu tạo xung bác à.cái ic của nó vẫn ngon nhưng dây dợ bị cắt sạch.mấy ông thợ trước còn bỏ luôn con tụ của nó làm em phải đấu lại

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên