mã lỗi P0400 hở van egr của toyota hiace đời 2009

V
Bình luận: 87Lượt xem: 9,580

Vansy99

Tài xế O-H
em xin chào các bác. Bác nào có tài liệu về hệ thống EGR của toyota hiace đời 2009 không ạ. Hiện tại em đang sửa chữa về hệ thống này nhưng chưa rõ vì máy cứ báo lỗi p0400 exhausted gas reculation flow mà em đã thay van này rồi nhưng không được. mong các bác giúp đỡ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em xin chào các bác. Bác nào có tài liệu về hệ thống EGR của toyota hiace đời 2009 không ạ. Hiện tại em đang sửa chữa về hệ thống này nhưng chưa rõ vì máy cứ báo lỗi p0400 exhausted gas reculation flow mà em đã thay van này rồi nhưng không được. mong các bác giúp đỡ
Bác đã kiểm tra như thế nào rồi??

Vansy99

Tài xế O-H
Bác đã kiểm tra như thế nào rồi??
Dạ em đã thay van egr vệ sinh toàn bộ đường ống khí nạp nhưng máy vẫn báo lỗi. Ga lên thì rất nhiều khói lúc thì máy nổ 15 phút mới báo lỗi lúc thì cả tiếng sau mới báo lỗi. Em đã thay cả van điện điều khiển chân không vào van egr, điện đến cảm biến giắc cắm đều đầy đủ. Em mới tham gia diễn đàn và còn đang là sinh viên cũng đi làm thêm có điều gì sai sót mong cụ chỉ giáo.

Cai banh xe

Dạ em đã thay van egr vệ sinh toàn bộ đường ống khí nạp nhưng máy vẫn báo lỗi. Ga lên thì rất nhiều khói lúc thì máy nổ 15 phút mới báo lỗi lúc thì cả tiếng sau mới báo lỗi. Em đã thay cả van điện điều khiển chân không vào van egr, điện đến cảm biến giắc cắm đều đầy đủ. Em mới tham gia diễn đàn và còn đang là sinh viên cũng đi làm thêm có điều gì sai sót mong cụ chỉ giáo.
Tắc ống xả

Cai banh xe

Dạ em mới tham gia diễn đàn và vừa bị nhắc nhở khi để email để cụ gửi bị vi phạm nội quy diễn đàn. Vậy có cách nào để cụ có thể giúp đỡ được em không ạ! Em cảm ơn
Khi nào muốn đưa địa chỉ, trao đổi thì gửi vào hộp thư đối thoại ấy

Cai banh xe

Cụ cho em hỏi hộp thư thoại đấy ở phần nào nhỉ em tìm mà không thấy. Mong cụ thông cảm cho em còn non chưa học hỏi nhiều, mong cụ chỉ giáo ạ
Phía trên cùng bên phải, sẽ có tên của bác. Đặt chuột vào đó sẽ sổ xuống một cái bảng, trong đó có chữ đối thoại, bấm vào đó là thấy thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên