Lu rung 2 bánh sắt sakai SK850-1

N
Bình luận: 0Lượt xem: 500

nguoidangkiem4

Tài xế O-H
Chào các bác em dạo này thì có duyên bén nghề với máy công trình cũ mỗi em 1 vẻ chả em nào giống em nào nay tào lao 1 chút với các bác, chả là em làm con lu rung này đến đấu lại điện cho nó chạy từ điện đề, van phanh, taplo, rung ..... máy nổ mà không di chuyển rù rằng vẫn dung bình thường thấy khó hiểu sau khi tìm tòi mất 1 ngày nghiên cứu phát hiện em nó mất bơm lái mới khủng các bác ạ. truyện như đùa mua động cơ mới về lắp vứt luôn bơm lái mà con này lấy bơm lái làm bơm khiển thế là họ đi mua bơm lái về thử lái được mà vẫn không di chuyển vẫn mất áp khiển mới ác. em nghĩ nó lái đc chắc chắn áp phải cao trên 100bar vậy sao vào bơm lại không có khiển bị các kiểu để đo thì phát hiện áp từ bơm tới lái, vào lọc đêu có chỉ vào bơm để khiển di chuyển là mất áp. em đang mang bơm về kiểm tra lại bơm bác nào có cao kiến gì cho em vài gệch đầu dòng xin cảm ơn. PS bơm di chuyển con này giống bơm di chuyển con Komatsu WA320-6 nhưng khác 1 cái con WA320-6 em từng làm bơm khiển nằm ngay sau bơm di chuyển còn em này bơm khiển nắm ở cạnh động cơ lai từ bánh đà sang em xin đăng cái hình nó lên các bác cho ý kiến nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên