Lời nhắn gửi đến khoa động lực

W
Bình luận: 7Lượt xem: 1,530

wing

Tài xế O-H
Chào buổi sáng

Vừa rồi em có làm bên triển lãm máy công cụ và cơ khí chính xác MTA. Em thấy có rất nhiều trường đại học được các thầy cô giáo dẫn đi tham quan mở mang kiến thức.

Em tự hỏi sao khong thấy các bạn trường mình nhỉ? Các thầy của khoa mình đâu nhỉ?

Phải chăng các bạn tự thu hẹp mình lại và đã hài lòng những gì mình biết biết trên lớp và chờ đợi quá nhiều vào giáo viên?

Em nghĩ các giáo viên của ta cần phải tích cực cập nhật thông tin nhiều hơn. Vì trường ta đang đào tạo hệ đại học và cao đẳng, làm những công việc của Kỹ sư chứ không phải cứ sửa và sửa mãi, cái đó đã có hệ thấp hơn làm và chắc chắn làm tốt hơn mình

Mong các bạn và các thầy cố gắng phản triển và tự đào sâu kiến thức hơn để phát triển một thế hệ

ot2

Tài xế O-H
hì, các thành viên đã đọc :
# lequangdata
# localhost
# ot2
# rooney88
# vinamech
# wing

tại bác để cái tên nó ko hấp dẫn cho nên ae ko vô đọc đấy thôi :D

javaro_2405

Tài xế O-H
Cám ơn ý kiến đóng góp của bác! em thấy ý kiến của bác rất hay, mong sao những giảng viên là những người thầy có thể là người cập nhật và hướng dẫn thêm cho sinh viên được phát triển tốt hơn.
Cũng mong tất cả các bạn sinh viên nêu yêu nghề thì cũng cố gắng tự thân vận động, vì chỉ có tự mình giúp mình chứ ko ai giúp mình cả. Bác Wing đừng buồn, ý kiến của bác là rất quý mà. em sẽ sửa lại nội dung tiêu đề cho các bạn sinh viên vào đóng góp ý kiến!

khoainuong

Tài xế O-H
e nghĩ cái này các bạn sv nên tự tìm hiểu, có đam mê thì đi thôi
mà nếu như tập hợp được nhóm vài sinh viên thì cũng có thể mời luôn cả thầy giáo đi để hướng dẫn, chứ đặt trường hợp vô các thầy cũng có biết bao nhiêu chuyện là sao bao hết được hả bác

Mice

Tài xế O-H
Ý kiến của bác rất hay đấy. Ai dè đào tạo trình độ cử nhân mà ra làm 1 thằng rửa xe (bạn em đấy) , hoặc làm 1 thằng thợ học việc ko công ( chính em nè ) huhu. :((

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên