Lời cảm ơn từ Ban tổ chức sinh nhật OTO-HUI lần thứ 8

Phạm Vỵ
Bình luận: 1Lượt xem: 89,701

Phạm Vỵ

Tài xế O-H

LỜI CẢM ƠN

Thưa toàn thể anh chị em thành viên Diễn Đàn OH thân mến!
Lễ SINH NHẬT DIỄN ĐÀN OTO-HUI LẦN THỨ 8 được tổ chức vào đêm 20/5/2017 tại Thủ Đô Hà Nội đã thành công rực rỡ. Một lễ sinh nhật: quy mô, hoành tráng và vui vẻ nhất từ trước tới nay.
Thay mặt
Ban tổ chức tôi xin chân thành cảm ơn các Qúy vị đại biểu, các nhà tài trợ và toàn thể 300 anh chị em thành viên từ các vùng miền của Tổ Quốc đã về dự lễ sinh nhật để tạo nên sự thành công to lớn này.
Hẹn gặp lai Quý vị và anh em vào dịp lễ sinh nhật OTO-HUI lần thứ 9 tại Thành phố HOA PHƯỢNG ĐỎ.
Xin chân thành cảm ơn!

Trưởng Ban tổ chức
Phạm Vỵ

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Chúng ta vừa trải qua một đêm tuyệt vời, một đêm mà những người anh em ở nhiêu nơi trên 3 miền tổ quốc hội tụ về đây và cùng nhau chứng kiến giây phút diễn đàn OTO-HUI bước sang tuổi thư 9. Một đêm đày tình đoàn kết, một đêm đầy tính sẻ chia và chúng ta tin rằng tất cả những ngừoi anh em tham gia vào chương trình đêm qua ai cũng có chung cảm giác bồi hồi xúc động và chen lẫn những cảm giác lâng lâng khó tả.
Chúng tôi những người làm công tác tổ chức đã hết sức vui mừng và xúc động khi tình cảm mà các anh em otohui qúa lớn . Có những anh em vượt hàng ngàn Km từ miền Nam, miền trung xa xôi để đến hoà chung vào dòng máu kỹ thuật. Và những anh miền Bắc đầy tình nhiệt huyết đã góp sức, góp công góp tình yêu thương đong đầy để làm cho chương trình đêm gala "Hội tụ đam mê- sẻ chia gắn kết" được diễn ra thành công rực rỡ
Thay mặt cho toàn bộ Ban quản trị diễn đàn, ban tổ chức chương trình chúng tôi cảm ơn toàn bộ các quý vị khách quý, cùng toàn thể anh em OTO-HUI mọi nơi đã cùng tham gia và làm cho chương trình trở nên ý nghĩa hơn bao giờ hết
Dù đã cố gắng rất nhiều tuy nhiên, sẽ không tránh được những sai sót, những điều đáng tiếc xảy ra. Chúng tôi mong nhận được sự lượng thứ của tất cả các bạn và hẹn gặp lại quý vị và các bạn tại sinh nhật otohui lần thứ 9 diễn ra tại TP Hải Phòng

Phó Ban Tổ Chức
Nguyễn Thanh Đàm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên