Lời cảm ơn chân thành của BTC gửi đến anh em tham gia Gala Dinner 2017

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 3Lượt xem: 3,463

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Thân gửi những người anh em đã tham gia vào đêm GALA DINNER 2017.
Chúng ta vừa trải qua một đêm thật ấn tượng và thật tuyệt vời, chúng ta đã cùng xoã với nhau một trận thật thoả mãn đúng không anh em? Gần 400 anh em đến từ 27 tỉnh thành đã cùng hội ngộ để làm nên một đêm gala rực rỡ và đầy chất máu lửa, đầy tình gắn kết, đầy tính sẻ chia.
Thật tiếc, khi lại phải chào từ biệt từng anh em để lại trở lại với câu chuyện của cơm, áo, gạo và tiền. Hy vọng rằng cuộc hội ngộ vào ngày 20.05.2018 tới đây tại thành phố Hải Phòng sẽ rực rỡ hơn, quy mô hơn và máu lửa hơn.
Xin được phép thay mặt BTC sự kiện xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới quý Thầy, quý Khách mời cùng gần 400 anh em máu nhiễm nhớt đã cùng thổi chất đam mê vào một đêm đầy máu lửa.
Trong suốt quá trình sự kiện diễn ra có rất nhiều thiếu sót và nhiều khi làm anh em có đôi lúc chạnh lòng, là BTC bản thân chúng tôi lấy làm đáng tiếc và kính mong anh em lượng thứ và hãy sẻ chia thông cảm cùng chúng tôi. Chúng tôi gửi lời xin lỗi đến anh em vì những thiếu sót đó và sẽ hoàn thiện hơn trong những chương trình tiếp theo.
Xin chân thành cảm ơn và hẹn gặp lại 20-05-2018 tại Chảo lửa Hải Phòng.
Trân trọng
PBTC : Nguyễn Thanh Đàm
P/S: Hình ảnh đang cập nhật sau

ngocsonckdlhy

Tài xế O-H
quá tuyệt vời một đêm gala hết sức ý nghĩa . xin cảm ơn BTC đã tạo điều kiện tổ chức cho AE máu nhiễm nhớt một đêm gặp mặt thật sự là HOÀNH TÁ CHÀNG kính chúc BQT diễn đàn OTO-HUI và toàn thể AE MÁU NHIỄM NHỚT sức khỏe - thành công

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
quá tuyệt vời một đêm gala hết sức ý nghĩa . xin cảm ơn BTC đã tạo điều kiện tổ chức cho AE máu nhiễm nhớt một đêm gặp mặt thật sự là HOÀNH TÁ CHÀNG kính chúc BQT diễn đàn OTO-HUI và toàn thể AE MÁU NHIỄM NHỚT sức khỏe - thành công
Xin cảm ơn bác đã đồng cảm, hẹn gặp bác năm sau tại Đồ Sơn, Hải Phòng nhé <3

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên