Lò xo độ ô tô

TripleSVietNam
Bình luận: 9Lượt xem: 1,133

TripleSVietNam

Tài xế O-H
Có bác nào biết về bộ giảm xóc dạng đảo ngược như dưới đây không ạ, nghe mà ham quá
Điều chỉnh được độ cứng mềm lò xo, hạ được cả gầm, e mới mua của bên này cái lò xo hạ gầm thay cho con xe nhà nên chưa muốn thay vs chưa dám ạ. Bác nào sử dụng chưa cho e review phát ok để múc em nó nào :D :D :D

Duc-autoshort

Tài xế O-H
Bác dùng Coilovers shock chưa, về hoạt động và tính năng có ok không bác. E chỉ sợ những sản phẩm kiểm mới này không may lắp ráp vào xe đi tốt thì k sao, không tốt lại hỏng hết cả xe thì chết :((((
Mình dùng rùi, hồi có mua một bộ gắn cho con Suzuki Swift. Coilover có ưu điểm lắm, Khi gắn bạn cẩn thận chú ý lò xo nén Pre-load hai bên cân bằng giống nhau và đều chỉnh phuộc để phù hợp hành trình. Xài ok mà.

TripleSVietNam

Tài xế O-H
Mình dùng rùi, hồi có mua một bộ gắn cho con Suzuki Swift. Coilover có ưu điểm lắm, Khi gắn bạn cẩn thận chú ý lò xo nén Pre-load hai bên cân bằng giống nhau và đều chỉnh phuộc để phù hợp hành trình. Xài ok mà.
Oki bác. có khi phải ra các cơ sở lắp đặt họ tư vấn và xem có ổn không bác nhỉ :D :D Thanks bác nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên