Lexu 470 đơi 2007 phanh khôbg ăn cần giúp đỡ

hunghanam
Bình luận: 39Lượt xem: 2,166

hunghanam

Tài xế O-H
Bên angola thì nhờ thằng nào mà nhiều xe lancuse và lêxu đời cao hơn nó bị đứt cảm biến tốc độ mà hệ thống phanh y chang vậy nó vẫn ok chỏ nổi abs và truọt lết vcs vậy thui chứ pahnh nó vẫn ok

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bên angola thì nhờ thằng nào mà nhiều xe lancuse và lêxu đời cao hơn nó bị đứt cảm biến tốc độ mà hệ thống phanh y chang vậy nó vẫn ok chỏ nổi abs và truọt lết vcs vậy thui chứ pahnh nó vẫn ok
Chính xác, cảm biến tốc độ không liên quan đến chuyện phanh không ăn

hunghanam

Tài xế O-H
Kinhd thưa các bác chủ xưởng nó xoắn lên và người ta là xe hiện đại mà giờ nó lại theo ý mấy thằng cùi băp tư vấn nó định nhét hệ thống phanh công nông lên em ko còn gì để nói nữa thui đành cất máy tét và công nghệ vào túi ngượng ngúng hẹn về Việt Nam! Học tiếp nâng cấp mình

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Kinhd thưa các bác chủ xưởng nó xoắn lên và người ta là xe hiện đại mà giờ nó lại theo ý mấy thằng cùi băp tư vấn nó định nhét hệ thống phanh công nông lên em ko còn gì để nói nữa thui đành cất máy tét và công nghệ vào túi ngượng ngúng hẹn về Việt Nam! Học tiếp nâng cấp mình
Bông hoa nhài cắm bãi mìn trâu rồi. Hồi hương thôi

Hoangdien

Tài xế O-H
xe cụ sao rùi ắ ? xe cụ con đọc lổi đk nên Vd xe đó phải cài đặc thì cụ mua cục nội địa về lấy ic tổng bỏ ra .lấy con củ của xe bỏ vô. tốt nhất cụ mang đi máy ông làm đt nó có khuông dử ic hàng cho nó chuẩn

anhchanghocviec

Tài xế O-H
sao nó dị vậy bác

hunghanam

Tài xế O-H
Máy móc thì em có đủ techschim là ok nhưng sử dụng cài đặt em chưa biết mà chỉ tét lỗi và xử lý thui tầm dặc biệt thì mình kém nên ngầm ngùi nhìn xe quay về thành công nông

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên