lacetti đi tốc độ 56, 60 km xe rung giật

autoziem
Bình luận: 10Lượt xem: 1,095

autoziem

Tài xế O-H
các cụ tư vấn cho e với.em đang làm con lacetti đời 2012 1.6 xe bị hiện tượng ntn ạ.thỉnh thoảng để rất dài k nó được vòng tua máy thất thường lúc 900 lúc òa lên 3000.và bi giờ xe chạy tầm 50 đến 60 xe bị rung giật.e đã làm thay bơm xăng,lọc xăng,vệ sinh lọc gió.vệ sinh kim phun mà k ăn thua( xe liên doanh số MT )

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
các cụ tư vấn cho e với.em đang làm con lacetti đời 2012 1.6 xe bị hiện tượng ntn ạ.thỉnh thoảng để rất dài k nó được vòng tua máy thất thường lúc 900 lúc òa lên 3000.và bi giờ xe chạy tầm 50 đến 60 xe bị rung giật.e đã làm thay bơm xăng,lọc xăng,vệ sinh lọc gió.vệ sinh kim phun mà k ăn thua( xe liên doanh số MT )
Khó nổ là môt chuyện ,òa ga là một chuyện ,dung giật là một chuyện khác .Nói chung xe này có 3 con bệnh cần sử lý .

bomphunong_91

Tài xế O-H
Chưa thử thay bugi đã thay bơm xăng :D. bác reset chế độ không tải cho xe thử xem có hết òa k đã rồi thịt lần lượt đến 2 bệnh kia

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên