Laceti CDX 2009 bị lỗi B3101 cần giúp

Trainhangeo
Bình luận: 8Lượt xem: 3,199

quangchanh

Tài xế O-H
em đang làm con xe lceti cdx 2009 xe đang báo mã lỗi b3101 lỗi mạch liên kết với dữ liệu chìa khóa.mong cac bác chỉ hướng giup va cho em xin cái sơ đồ hệ thống điện của phần này
Bác xin sơ đồ làm gì nó không nhận được chìa khóa hay là ra sao , điều khiển lock cửa được không ,

Trainhangeo

Tài xế O-H
bác xem pin điều khiển có yếu không .bÁC còn chìa khóa nào nữa không.bây giờ nó có điều khiển được khóa cửa từ xa không
không còn chìa bác ak.xe không khiên từ xa được nhưng vẫn nổ được.đã kiểm tra và thay bin rồi.vì xe bị chuột vào nen em muốn xin mạch để đo lại hệ thống mà

phamchieu334

Tài xế O-H
em cũng có bị bệnh gần giống bác là không điều khiển được,xe vẫn nổ bt thì kiểm tra tháy có ít nhất 3 ăn ten nó to hơn ngón tay cái chút hài khoảng 10cm.1 ở dưới gầm yên ngựa cần đi số,1 ở sau hàng ghế sau,một ở gầm cản sau.mỗi con đều có 2 dây thì có 1 con bị chuột cắn dây ,nối vào ok

dangnhan

Tài xế O-H
em đang làm con xe lceti cdx 2009 xe đang báo mã lỗi b3101 lỗi mạch liên kết với dữ liệu chìa khóa.mong cac bác chỉ hướng giup va cho em xin cái sơ đồ hệ thống điện của phần này
Lỗi nó hiện lên như thế này phải không cụ.
''Keyless entry data link circuit range/performance''
xe mình Hatchback, Notchback hay Wagon ạ.

Trainhangeo

Tài xế O-H
em cũng có bị bệnh gần giống bác là không điều khiển được,xe vẫn nổ bt thì kiểm tra tháy có ít nhất 3 ăn ten nó to hơn ngón tay cái chút hài khoảng 10cm.1 ở dưới gầm yên ngựa cần đi số,1 ở sau hàng ghế sau,một ở gầm cản sau.mỗi con đều có 2 dây thì có 1 con bị chuột cắn dây ,nối vào ok
xe bác làm cũng là con này ak

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên