Kỹ thuật xe, máy, thiết bị bê tông tươi.

vietdan71
Bình luận: 72Lượt xem: 15,402

vietdan71

Tài xế O-H
Kính chào các cụ, topic phục vụ trao đổi thông tin liên quan về xe cần phân phối và thiết bị bơm bê tông tươi phục vụ công trình sử dụng bê tông xi măng. Mong các cụ tham gia nhiệt tình để đóng góp chuyên môn và kinh nghiệm cho những ai quan tâm. Trân trọng!

OldMatiz

Tài xế O-H
Cụ chủ mở topic, nếu có tài liệu hay tình huống gì cụ muốn trao đổi thì mời cụ chủ động đưa lên trước, anh em sẽ tham gia trao đổi bàn luận ạ.

Tatcavicon

Tài xế O-H
Bác chủ thớt và các bác nào chuyên dòng bơm cần và bơm tĩnh cho mình xin ít tài liệu về hệ thống thuỷ lực với.Mình mới dọc dòng này nên còn ngu mong các bác chỉ bảo... Thank you...

vietdan71

Tài xế O-H
Tài liệu rất nhiều, nhưng vẫn cần trải nghiệm thông tắc bê tông mới thấy thi vị các cụ ạ. Mời các cụ bàn luận về việc tiết kiệm bê tông thừa trong ống sau mỗi lần bơm.

Tatcavicon

Tài xế O-H
Các cụ có gì chưa thông, em xin giúp sức. Món bê tông này mà sơ xảy đền như chơi.

View attachment 72014
Bác cho em hỏi em có con bơm cần putzmeister cần KCP 37m.giờ nó đang bị lỗi phần điện, cài bơm xong hộp đen sáng đèn đỏ,không điều khiển gì dk, Không rơle nào làm việc luôn, dùng cơ cũng không được,Bác đi trước có gì chỉ giáo em với, em ở đà Nẵng mà tìm không ra thợ điện bơm nên phải tự mò, đợi thợ sg thì lâu quá. Mong có giúp đỡ....

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên