komatsu PC450LC-6KJ máy làm chậm, ép tải bị chết máy

N
Bình luận: 43Lượt xem: 3,073

hoannbk

Tài xế O-H
Ối, vậy mở ra làm lại lận nữa là ok cụ! 0+0=1 các cụ nhể!
Điện đóm có báo lỗi gì không cụ, đo áp khiển, áp cốc, áp bơm tổng chưa? Nếu tất cả áp tốt thì chắc cân chỉnh bơm chưa chuẩn cụ ạ

nhokboy157

Tài xế O-H
Ối, vậy mở ra làm lại lận nữa là ok cụ! 0+0=1 các cụ nhể!
Điện đóm có báo lỗi gì không cụ, đo áp khiển, áp cốc, áp bơm tổng chưa? Nếu tất cả áp tốt thì chắc cân chỉnh bơm chưa chuẩn cụ ạ
Xe trước đó là bị ngập nước, đã xử lý và bây giờ thì làm ko đc gì luôn bác ak. làm chậm và yếu lắm. điện đóm e đã bỏ hết rồi.

hoannbk

Tài xế O-H
Xe trước đó là bị ngập nước, đã xử lý và bây giờ thì làm ko đc gì luôn bác ak. làm chậm và yếu lắm. điện đóm e đã bỏ hết rồi.
Nếu bỏ điện thì chậm chứ không yếu, và dễ nóng nhớt lắm. Tốt nhất là cụ làm lại hệ thống điện đầy đủ, kiểm tra động cơ tốt hay không? kiểm tra ngăn kéo và tio , sau đó cân chỉnh cả điện cả thủy lực.

nhokboy157

Tài xế O-H
Nếu bỏ điện thì chậm chứ không yếu, và dễ nóng nhớt lắm. Tốt nhất là cụ làm lại hệ thống điện đầy đủ, kiểm tra động cơ tốt hay không? kiểm tra ngăn kéo và tio , sau đó cân chỉnh cả điện cả thủy lực.
Giowf làm lại điện khó lắm bác ơi, vì điện đóm dã bỏ hết rồi. Chỉ tìm cách để phục hồi sao bỏ điện mà làm ok bác ak. nhờ bác tư vấn thêm

anhhoang67537

Tài xế O-H
Đời này là có balo chứ.
Nhưng k có điện thì nghe cũng khoai lắm. Còn điện đầy đủ kia chỉnh để mượt mà đã khó huống chi mất điện.
Tốt nhất cụ nên làm lại điện cho em nó rồi thông số kỹ thuật từ động cơ tới thuỷ lực đầy đủ là các cụ nhà ta sẽ giúp đc cụ

lube89

Tài xế O-H
Đời này là có balo chứ.
Nhưng k có điện thì nghe cũng khoai lắm. Còn điện đầy đủ kia chỉnh để mượt mà đã khó huống chi mất điện.
Tốt nhất cụ nên làm lại điện cho em nó rồi thông số kỹ thuật từ động cơ tới thuỷ lực đầy đủ là các cụ nhà ta sẽ giúp đc cụ
Cụ nói chuẩn đây !! E xin phép được ngoài lề với bác chút e xin ký hiệu đọc sơ đồ bác có thể gửi gmail cho e được không ạ gmail : tranminhsang0089@gmail.com . Chúc bác thành công trong cuộc sống

nhokboy157

Tài xế O-H
Đời này là có balo chứ.
Balo là gì vậy cụ. chuyên ngành e ko nắm rõ, nhờ bác chỉ giáo.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên