Komatsu pc450-6can giup do

H
Bình luận: 5Lượt xem: 1,332

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Con may cua em bi benh nhu sau :mat ga tu dong tat ca cac dong tac tru chan chay.may rat cham va yeu trong khi ap hai bom van o muc 360 mong cac bac giup do!
Máy có báo lỗi gì không bác ,bác cho thêm thông tin như áp khiển được bao nhiêu cân ,ga điện không ga được cao hay khi nhả tay trang ra ga không về vậy bác

dung969

Tài xế O-H
Dòng -6, nó dùng tiến hiệu điện từ các công tắc áp suất, khi thao tác đông tác nào đó thì công tác áp suất sẽ báo tín hiệu về CPU để điều khiển bơm, theo tôi máy của cụ đang bị lỗi trong hệ thống này, chúc cụ thành công

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Cam on cac bac em xin bo xung them ap khien on dinh o muc 40 a.hien tai may ko bao loi gi ca.mat ga tu dong hoan toan.moi khi lam viec em pha bam tat ga tu dong moi le ga dc.xin cac bac cho them cao kien
Nếu đúng như cụ nói thì chỉ cần làm lại phần điện cho chuẩn la được .trước tiên bacs kiểm tra kĩ lại tín hiệu vào và tín hiệu phản hồi của giàn công tắc áp suất xem sao và xem nó có đi đến nơi về đến chốn không

hoangjimy

Tài xế O-H
có lẽ các con công tắc áp suất thấp bị hỏng nên ga tự động mất, do công tắc as ko báo về hộp nên hộp ko cắt đường LS tăng tốc bơm làm lưu lượng thấp mặc dù áp vẫn đủ. Tháo ngay giắc con van điện LS là biết ngay

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên